Hạng B1
12/6/07
99
5
18
34
cuongf11 nói:
Anh em về cao lanh ghé quán Tứ Hoà thit rắn ok lắm , bờ song nhu thanh da, chiều tối ghé Tú Hảo rai rai nhâm nhi và hát ca cổ , ghế có gát tay , Bác xebim đuoc thì olo cau thủ Trinh Tấn Thành ra giao lưu luon quậy tưng luôn... 8,9 gio tối kéo qua Bar duong di phà cao lảnh .
Thêm thong tin gởi A/e . Chuc anh em co chuyen di vui .
Bác cuongf11 biết Tú Hảo là quá hay lun rồi còn biết cả Trịnh Tuấn Thành vậy chắc bác cuongf11 là cao thủ football hy vọng về sắp xếp đc thời gian em và bác xebim xin hầu các bác một trận bóng giao lưu độ là ra qán Tú Hảo cho các bác ngồi ghế gát tay cho sướng hihihi ;):D

Last edited by a moderator:
Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Chắc đợt này vào rừng chơi không kịp đá banh rồi

@ Capslock : Bác nào đi nhưng không ở lại đêm cũng phải đăng ký để ban tổ chức còn chuẩn bị cho chu đáo

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Hình như bác capslock và bác Quang800 cũng tham dự cùng anh em BFC nhưng sáng đi tối về đúng không ạ ?

Confirm giúp em phát để còn chuẩn bị thuyền và mấy em gái ra đón.
Nếu bác Quang800 đi thì em nhờ bác làm phóng viên chiến truờng như lần trước giúp anh em nhé. Cám ơn bác nhiều.

Dạo này các tay súng BFC (Haobui, Lustigbee, moonriver, causbag...) lặn kỹ quá hehe

Hạng D
9/4/05
4.489
65
48
46
Sao lại có anh Dũng đi ngủ thăm trong truyện cua AkiNguyen là sao ?

Hạng D
24/3/10
1.191
2
0
Oh không phải TONYDUNG đâu HT ơi,HT lộn rùi hehehe
@akin:chuyên sưu tầm mấy chuyên lạ không nhể hehe

Hạng C
28/9/10
925
4
18
xì gòn
Dạ đúng rồi HT ơi....hoàn cảnh neo đơn vì ham vui nên đu đeo cho nó vui nhà vui cửa đó ạh...
Akin dẩn a Tony về Chàm Chym gỏ cửa trong Chàm có Chym là a Tony đi ngay đó,,,...hihi

Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
Linhperfume nói:
tình hình rất căng thẳng là mấy hôm nay sáng nào cũng mưa tầm tã :((
Các bác yên tâm, thời tiết dưới e cũng tương đối ổn. Sáng trời âm u, trưa nắng nhẹ, chiều thì...cũng chẵng có mưa.:D, nhưng tối thì KS Hoà Bình có mấy cặp làm động đất...:mad:

Hạng C
31/3/11
771
20
18
39
cambodia
THỰC ĐƠN OFFLINE VQG TRÀM CHIM
Thành phần: 30 người
Do tình hình là a e chúng ta đi dã ngoại nên những món ăn khô hạn chế nấu là ưu tiên số 1

1. Chuột đồng nướng mọi : 30 con (5kg)
2. Gà nòi xào cối + Bánh mì: 2 con (5kg) (Phục vụ các bác đi trễ k ăn sáng kịp)
3. Cúm núm (2kg) + Cò (3kg): nướng mọi
4. Tôm nướng (3kg)
5. Càng cua đồng luộc (2kg)
6. Cá lóc nướng mọi ( 5kg)
7. Rắn nướng mọi (2kg)
8. Trái cây
9. Nước uống: Dầu xanh: Heineken

E mạo muội post trước thực đơn, có a e nào không dùng được pm e để e còn chuẩn bị cái khác.:D