Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Vậy có đi ko ạ? để em còn biết sắp xếp, nếu ko đi, bác @conga có đi đám cưới thì alo em, em mời bác ly cafe, nhà em ở gần chỗ bác đi đám cưới ạ !
Em đi đám cưới ở cái đường tên là Truông Tre. Mợ gần đó không?

• Like
Reactions: mongmanh
Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
@conga, @An Khang: mấy anh em trong nhóm đang xác nhận lại thông tin lá vàng trên Cao su Bình Dương. 1 nguồn tin nói lá đã vàng đẹp, 1 nguồn tin nói lá vàng lác đác nên bọn em đang xác nhận thêm sau đó sẽ chốt địa điểm.

Bác conga có thông tin về thời điểm hiện nay Cao su Bình Dương như thế nào không bác?
Bác Cap ơi, bx em vừa call về hỏi thổ địa dưới đó. Có vài thông tin nhu sau: Tùy lô, cao su già có nơi lá đã rụng tới 70%, cao su non thì lá xanh còn nhiều. Vậy xuống đó phải chọn lô mà chụp nữa.

Em thích cái vụ này quá mà tuần này không theo được rồi. Nếu các bác đi và cần thêm thông tin thì báo em, em gọi về hỏi chi tiết nơi nào có sao su già rụng lá luôn

• Like
Reactions: captiva_11
Hạng B2
17/10/13
177
96
28
@conga, @An Khang: mấy anh em trong nhóm đang xác nhận lại thông tin lá vàng trên Cao su Bình Dương. 1 nguồn tin nói lá đã vàng đẹp, 1 nguồn tin nói lá vàng lác đác nên bọn em đang xác nhận thêm sau đó sẽ chốt địa điểm.

Bác conga có thông tin về thời điểm hiện nay Cao su Bình Dương như thế nào không bác?
xem lại lịch thì từ 6h em đi hem được, em rảnh từ 9h30 cơ. Cao su Bình Dương mà cụ thể là ở Dầu Tiếng thì có nơi lá trụi lủi rồi, có nơi thì còn xanh ngắt và lác đác vàng thôi.

Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Em đi đám cưới ở cái đường tên là Truông Tre. Mợ gần đó không?
Dạ gần ạ, bác đi buổi trưa hay buổi tối? bác pm cho em số dt bác nhé, có gì em sẽ gọi bác cafe

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
Dạ gần ạ, bác đi buổi trưa hay buổi tối? bác pm cho em số dt bác nhé, có gì em sẽ gọi bác cafe
Em sẽ PM số dt cho mợ tuy nhiên chưa biết tình hình thế nào. Em đi đám cưới đồng nghiệp nên chở 1 số anh chị em đồng nghiệp khác theo xe, tình hình là hơi khó đánh lẽ :)

• Like
Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Em sẽ PM số dt cho mợ tuy nhiên chưa biết tình hình thế nào. Em đi đám cưới đồng nghiệp nên chở 1 số anh chị em đồng nghiệp khác theo xe, tình hình là hơi khó đánh lẽ :)
dạ bác, nếu có thời gian thì cafe với em, ko thì để lúc khác ạ, em rất muốn bác giúp em cầm máy ảnh và chỉnh chế độ nào để chụp ảnh ko bị mờ nữa.

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
dạ bác, nếu có thời gian thì cafe với em, ko thì để lúc khác ạ, em rất muốn bác giúp em cầm máy ảnh và chỉnh chế độ nào để chụp ảnh ko bị mờ nữa.
Hơ hơ cái này thì em thua rồi mợ ơi, bản thân cũng còn "gà" chỉ mới biết chụp 2 chế độ A và S. Em cũng đang chờ ngày off với chi hội để nhờ các cao nhân chỉ vẻ thêm :)

• Like
Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Hơ cái này thì em thua rồi mợ ơi, bản thân cũng còn "gà" chỉ mới biết chụp 2 chế độ A và S. Em cũng đang chờ ngày off với chi hội để nhờ các cao nhân chỉ vẻ thêm :)

Da em chỉ uoc gà bang 1 nua của bác thoi a ( xin loi e ko type duoc tieng Viet co dau)