Hạng D
8/3/13
1.156
13.964
113
Lưu ý đến các thành viên: - tự chủ động thời gian di chuyển xuống VT - tự lo phòng khách sạn tại VT - mang theo bộ đàm. ????? Liệu như vậy có ổn kg các Bác nhỉ, tình nghĩa huynh đệ, anh em, mặc chung chiếc áo, dán chung 1 lo go còn kg!!?? Tại sao phải xé lẻ ra nhỉ!!??? Hay có 1 vài thành viên kg hợp nhau!!!! E chỉ nói vậy thôi nhé. Có gì kg phải mong các Bác bỏ qua. Mọt con ngựa đau, cả tàu kg ăn cỏ. Gmfc
Thay vì họp ở SG thì bê ra VT thôi chứ có gì đâu mà xé lẻ bác ơi.
Ở SG hay hôm trước ở Bình Dương thì mọi người cũng tự đi từ nhà mà ;)

Hạng B2
16/11/13
284
93
28
Lưu ý đến các thành viên: - tự chủ động thời gian di chuyển xuống VT - tự lo phòng khách sạn tại VT - mang theo bộ đàm. ????? Liệu như vậy có ổn kg các Bác nhỉ, tình nghĩa huynh đệ, anh em, mặc chung chiếc áo, dán chung 1 lo go còn kg!!?? Tại sao phải xé lẻ ra nhỉ!!??? Hay có 1 vài thành viên kg hợp nhau!!!! E chỉ nói vậy thôi nhé. Có gì kg phải mong các Bác bỏ qua. Mọt con ngựa đau, cả tàu kg ăn cỏ. Gmfc
Chắc có vài thành viên không hợp nhau , kkkk

Hạng B2
8/7/14
482
503
93
45
các thành viên muốn đi chung có thể hẹn nhau, e xuất phát từ SG 10h sáng 30/5, có thể hẹn các bác ở Mai Chí Thọ cùng đi

• Like
Reactions: HQExpress
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Ý bác Daobangson là tốt, nhưng vì bác ít off chung cùng anh em, hiểu về một nhóm chứ chưa rộng nên phát biểu vậy.
Bác Daobangson có thể hẹn vài anh em xuất phát chung nếu cùng giờ, cùng ngày.

@thinguyen123: chia sẻ chứ không chia rẻ nha bác.

Hạng B2
8/7/14
482
503
93
45
Em 2L + 1N, em chắc đi cũng cở 10h ra ăn trưa rồi về KS.
Trưa tắm hồ, chiều off, tối ... ngủ.
Sáng chủ nhật tắm biển tới trưa về.
Thầy 7 xuất phát ở đâu, đi chung với e. Ra VT ghé ăn bánh khọt góc Lê Lợi - Cô Giang, rồi về nhận phòng