Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113
Re:OFFLine OSFI TẤT NIÊN 2011 - Kính mời các bác tham dự

dixeomuongbiahoi nói:
dixeomuongbiahoi: cách đây mấy ngày đóng rồi cùng với 2CP cafe đó mợ .
em chuyển trưc tiếp tại quầy ghi cái nick của em hơi kỳ
Hi hi, em nhớ rồi, só ri bác vì quên cập nhật bên đây, em vừa edit bài ở trên rồi ạ.
Khổ, em đã chia folder ra cho từng phi vụ mà có nhiều lệnh chuyển gộp 2 món tiền nên em cũng bị loạn thị luôn, trước giờ nhớ số không bao giờ là ưu thế của em hết hic hic !!
Cái nick của bác nghe vui tính mà, chỉ hơi ... nhạy cảm tí tẹo thôi hihi, lựa giao dịch viên nam mà quất thì ... kệ @@

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

Vậy thì hay quá rồi hocap ơi, cám ơn em nhiều, đang định đưa qua gian hàng tặng của em ở Gala, nhưng có em mua rồi thì chị có thêm tiền để góp vô bếp nhà RongViet:D, tới 4/12 này chị giao hàng tại Gala luôn nhé, còn tiền thì em chuyển thẳng giùm chị vào tài khoản của mimo ở link này:
http://www.otosaigon.com/...C3%AC-m4034512-p7.aspx

Chúc cả nhà một dạ tiệc vui vẻ!!!
hocap nói:
Chị ơi , ngày hội gala sale em có 1 gian hàng tặng , ai có quà gì mà muốn cho tặng từ thiện thì gom cho em .. em thâu và sẽ tổ chức đi cho .
còn gối thì bán cho em đi chị , em mua 2 cái xong đem tiền từ thiện , em định đem bán thuốc sơn đông mãi võ dang như viagara cho thành viên FI vì thấy mấy anh nhà mình dạo này stress vì Tiền vàng chứng đất quá nên chắc là yếu .. em bán .. trong ngày Tổng kết FI được không nhỉ .. ( định về BMT mua mấy thang thuốc của amakong xuống đây bán kiếm tý cháo ) .. ehem ..

cho chi đăng ký 1 suất nhé bé hạnh .

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

@Hạnh Phạm: vui lòng nhắn tin số TK của em và số tiền cần chuyển để tham gia ọp tất niên vào số 0913943504 (Ms. Huyền) để nv bác manhodessa chuyển tiền nhé. Chị ko chắc là tiền gì nhưng nv nói anh Mạnh nói chuyển cho chị về việc OSFI thì chắc là vụ này thôi.

Hạng C
10/8/10
769
4.978
93

bravia nói:
haobui nói:
toantruong nói:
Hanh.Pham nói:
toantruong nói:
đại hội võ lâm, đông đủ quá
Ơ, còn thiếu ông anh sao không thấy tên trong danh sách nhể ? STT 51 đúng không nào ? :D:D:D

huhu, bữa đó bận rồi:(:(:(
Chết mồ, nhắc mới nhớ , hôm 17 thì ngay ngày bàn giao nhà cho Toantruong . Hy vọng là tối kịp chạy ra .
Kịp thế quái nào được. Thôi cứ ra trước đi
, kêu cả chủ nhà ra luôn

chiều bữa đó em xuống vũng tàu ăn đám cưới rồi, anh Sơn cứ luộc má Hảo thoải mái đi nhá:D

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113

quote=NắngSG]

@Hạnh Phạm: vui lòng nhắn tin số TK của em và số tiền cần chuyển để tham gia ọp tất niên vào số 0913943504 (Ms. Huyền) để nv bác manhodessa chuyển tiền nhé. Chị ko chắc là tiền gì nhưng nv nói anh Mạnh nói chuyển cho chị về việc OSFI thì chắc là vụ này thôi.
[/quote]

Dạ, tí em nhắn ạ. À mà chị ơi, từ hôm qua đến giờ em vẫn chưa thấy món nào ghi quỹ đen hết, cũng không biết số tiền là bao nhiêu để kiểm tra xem đã đến chưa nữa, chị nói chị kế toán kiểm tra giùm em nhé, em bị động nên chẳng biết hỏi ai, nhân tiện em báo cáo luôn để chị biết chứ em thì đang quáng như gà ấy rồi ạ.

Lạy trời chị Huyền nhớ ghi lý do chuyển, chứ em đang bị quay mòng mòng vì những tk chuyển không có tên :(:(

Hạng D
24/10/10
3.410
14.779
113

Một bác mới chuyển 1 suất từ thẻ ATM hay gì em không rõ, số acc 007xxx4545 quá đẹp mà không có tên, em post lên đây để ai nhận người quen thì lên tiếng, kẻo em quên mất hic hic.
Cảm ơn các bác.

Hạng C
27/6/08
976
2
18
51
www.otosaigon.com

NắngSG nói:

Em nghĩ là tiền góp đá Trường Sa đó chị Nắng ơi :D

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com

hơ hơ... chị nghe nv bác Mạnh nói chuyển tiền thôi chứ ko biết tiền gì, nên chị nói sẽ có người liên lạc lại với em chứ chị ko thu nữa, hóa ra là bác ấy muốn chuyển tiền góp đá Trường Sa!:D
Còn món quỹ đen thì chị đang cầm bank slip đây rồi, để chị nhờ tụi nó up lên rồi em check giùm nhé.

Đúng là quáng gà thiệt em à, chị rất thông cảm với em, rảnh ko sao nhằm lúc đang bận mà check mấy món này cứ như muốn phát cuồng:)
Hanh.Pham nói:
quote=NắngSG]

Dạ, tí em nhắn ạ. À mà chị ơi, từ hôm qua đến giờ em vẫn chưa thấy món nào ghi quỹ đen hết, cũng không biết số tiền là bao nhiêu để kiểm tra xem đã đến chưa nữa, chị nói chị kế toán kiểm tra giùm em nhé, em bị động nên chẳng biết hỏi ai, nhân tiện em báo cáo luôn để chị biết chứ em thì đang quáng như gà ấy rồi ạ.

Lạy trời chị Huyền nhớ ghi lý do chuyển, chứ em đang bị quay mòng mòng vì những tk chuyển không có tên :(:(
[/quote]

Last edited by a moderator:
Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine

Em về VN xong chạy đi mất chưa kịp quăng đá xây Trường Sa ... hic giờ quay về không kịp đi Off tất niên cùng các bác , nhìn anh em đăng ký khí thế mới thấy FI quả là lớn mạnh .

Status
Không mở trả lời sau này.