Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.664
1.923
113
38
Cà Mau
thanhlan nói:
HieuLe309 nói:
Ha Sonata nói:
@bác HieuLe309: ờ há! Em quên.
@bác thanhlan: bác có thể nhận giúp bác bslainon được không ạ? Nếu không thì em sẽ kéo S.O.S lên Lẩu dê Biên Hòa tìm bác để ... "thanh toán" mấy cái lẩu dê cuối tuần sau?:p
Tranh thủ vụ Lẩu Dê đi bác cuối tuần này em Xiên Vịt roài.

@ bác Ha Sonata: Gì chớ nhận giúp là em sẵn lòng bác ạ, nếu cần em có thể dán giúp lên xe em lun cũng được đó bác. Nói vui thôi chứ em nào có biết bác bslainon ở mô đâu mà giao, nhưng thui cũng được: có gì em nhận Alo cho bác ấy, AE gặp nhau giao lưu luôn thể, cũng là cơ hội mở rộng vòng tay S.O.S.

Hân hạnh thân mời Bác Hà, bác Lễ cùng các bác mợ S.O.S nhà mềnh kéo lên Biên Hoà giúp em . . . "thanh toán" mấy cái lẫu dê nha. Em mong: càng sớm càng tốt bác nhé, vì cuối tuần này, bác Lễ còn bận xiên Vịt + hái rau vào 18/02 rùi.
Em thích cái này lắm àh nha :D

Hạng D
30/1/11
1.272
56
48
Jangnhut nói:
thanhlan nói:
HieuLe309 nói:
Ha Sonata nói:
@bác thanhlan: bác có thể nhận giúp bác bslainon được không ạ? Nếu không thì em sẽ kéo S.O.S lên Lẩu dê Biên Hòa tìm bác để ... "thanh toán" mấy cái lẩu dê cuối tuần sau?:p

@ bác Ha Sonata: Gì chớ nhận giúp là em sẵn lòng bác ạ, nếu cần em có thể dán giúp lên xe em lun cũng được đó bác. Nói vui thôi chứ em nào có biết bác bslainon ở mô đâu mà giao, nhưng thui cũng được: có gì em nhận Alo cho bác ấy, AE gặp nhau giao lưu luôn thể, cũng là cơ hội mở rộng vòng tay S.O.S.

Hân hạnh thân mời Bác Hà, bác Lễ cùng các bác mợ S.O.S nhà mềnh kéo lên Biên Hoà giúp em . . . "thanh toán" mấy cái lẫu dê nha. Em mong: càng sớm càng tốt bác nhé, vì cuối tuần này, bác Lễ còn bận xiên Vịt + hái rau vào 18/02 rùi.

Nè đừng có nói suông nha chú, hum nào đại ca đi mà không có mẹt chú là
hén. Chịu hông? Mong lắm thay anh em hội ngộ bàn típ chiện nhổng phao câu cứu bồ.

Hạng D
11/1/11
2.356
2.413
113
Earth
thanhlan nói:
Jangnhut nói:
thanhlan nói:
HieuLe309 nói:
Ha Sonata nói:

Nè đừng có nói suông nha chú, hum nào đại ca đi mà không có mẹt chú là
hén. Chịu hông? Mong lắm thay anh em hội ngộ bàn típ chiện nhổng phao câu cứu bồ.
có lí à nha, lên chương trình hành động đê

Hạng D
12/1/10
2.720
5.974
113
Phan Thiết- Bình Thuận
Bác Tư Lệnh cho em xin 1 bộ với nhé:
Trần Thanh Vũ- Công ty Long Thuận Việt, km 25, xã Hàm Minh, huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận.
Em cám ơn bác rất nhiều!

Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
Nghe ao hồ đồn dê ở biên hòa sung hơn dê ở sì gòn:D khi nào đi ới em nhá, ko ới là em cho lính rải đinh dọc đường á

Hạng D
19/9/09
1.365
89
48
51
Karaoke KTV
Ha Sonata nói:
ĐĂNG KÝ ĐỀ NGHỊ CẤP LOGO O.S MỚI CHO S.O.Sers (đợt 2)
1. vuthanh02000 "bí số" 89 1 bộ gởi BĐ tới Vũ Thành - 18 Công Lý Phường Bình Thọ Thủ Đức
2. ... (mời copy từ dòng chữ in trên và gõ tên đăng ký rồi enter.)

Cám ơn Bác nhiều

Hạng F
20/1/10
5.848
7.301
113
www.viettranyen.com
Hóa ra sếp đinh tặc là đây, hôm bữa con Ỉn nhà em bị dính, em đang chạy nghe kêu xẹc xẹc... cứ tưởng có ma đuổi theo:D Tiếc là hôm đó chưa có SOS mà nhờ ứng cứu! Thôi hôm nào gặp bác new driver thối lại cho em... quả lốp mới nha?:D
new driver nói:
Nghe ao hồ đồn dê ở biên hòa sung hơn dê ở sì gòn:D khi nào đi ới em nhá, ko ới là em cho lính rải đinh dọc đường á

Hạng D
27/10/10
2.939
8
38
38
ta quyết tiến BH luôn các bác ơi,dư âm từ HTB của e vẫn còn ah

Chi Hội Trưởng S.O.S
8/1/11
21.505
166.015
113
12
tp HCM
trenduonggiobui.wordpress.com
bác nào đọc tin này vui lòng up giúp em tên bác caty123 vô ds đăng ký logo lần 2 với! Em dùng iphone khó up quá! Nhớ up đchi để gởi bđ nha.
@bac HieuLe đi xiên vịt xượng quạ!
Khi lên biên hoà chúng em sẽ mang 2 bộ logo cho bác thanhlan và bác sĩ Đức nha!
Chiều thứ bảy đi đc ko các bác?

Hạng B2
12/11/10
222
0
16
Chào các Bác. Hôm trước em đc giao lưu ,họp mặt đầu năm của nhóm thành viên S.O.S tại nhà bác Ha Sonata . Em cảm ơn Bác và Mợ Thu nhiều, cho em đk làm thành viên của nhóm S.O.S. Em tên Giang ở Bình Thạnh, ĐT 0948521234 . Chúc S.O.S ngày càng phát triển và vững bền.