Hạng D
12/10/12
2.428
88.085
113
boris.nguyen nói:
các buổi tối tuần này em kẹt cứng rồi bác Nam loa ơi, hic :(

Bác cứ chuyển khỏan 10 chai tiền mồi cho Nam loa là được rồi. Còn bác không có mặt cũng không sao, anh em họ mừng :D

Tập Lái
29/11/12
9
0
0
Các bác hé lộ thông tin (hình ảnh mặt tiền, hậu, tuổi, ....) một vài <span style=""color: #ff0000;"">Girl</span> phục vụ cho <span style=""background-color: #ffffff; color: #3366ff;"">những thành viên của CNL đoạt giải Oral Sex on Male</span>
JBL.WWE nói:
Dear Các Bác,

OS 10 năm 1 chặng đường, dù có xảy ra nhiều thăng trầm lên voi xuống gấu nhưng vẫn..tồn tại (may quá:D). Nhân dịp này em xin thay mặt Ủy Ban Kế Hoạch Hóa Gia Đình, Hội Phụ Nữ thành phố tổ chức OFFLINE kỉ niệm ngày lễ trọng đại này với 3 mục tiêu chính:

1. Chúc mừng một số thành viên của CNL đoạt giải OSOM (<span style=""background-color: #ffff00;""> Oral Sex on Male</span>)
<span style=""color: #ff0000;"">. Vankhanhktpn : Tài trợ 100% chi phí beer, ko đi được thì cũng sẽ refund lại dựa trên bill</span>
. Haobui : Đồng tài trợ chi phí thức ăn ( chưa confirm)
. Phuhaonguyen: Đồng tài trợ chi phí thức ăn ( chưa confirm)
. Newbie Vn( Boriss): Đồng tài trợ chi phí thức ăn ( chưa confirm)

2. Gặp gỡ MOD : đợi xem có MOD nào rảnh thì ghé chơi cùng anh em, sẽ update

3. Thanh toán nợ nần cho Đaolo : ông nào thiếu tiền nước hoa thì trả cho người ta, hoặc đổi nước hoa nếu phát hiện hàng fake.

<span style=""color: #ff0000;"">Sẽ có cuộc thi uống bia nhanh bình 0,6 L, giải nhất 200K- em tài trợ.:D:D</span>

Địa điểm : Vườn phố. Ngay sân vận động Quân Khu 7
Thời gian: 18h30, ngày 05/12/2012, Thứ Tư.

---
XIN MOD CHO TOPIC TỒN TẠI ĐẾN THỨ NĂM Ạ, SAU ĐÓ SẼ CHUYỂN QUA HỌP MẶT. KÍNH MỜI CÁC MOD GHÉ CHƠI CÙNG.

Đăng kí : các bác đăng kí để
1. Vankhanh
2. Phu hao
3. Dennis
4. JBL
5.Caralho
6. Richman
.....

Hạng C
9/4/08
683
382
78
Kouler nói:
boris.nguyen nói:
các buổi tối tuần này em kẹt cứng rồi bác Nam loa ơi, hic :(

Bác cứ chuyển khỏan 10 chai tiền mồi cho Nam loa là được rồi. Còn bác không có mặt cũng không sao, anh em họ mừng :D
Em đồng ý với Bác.

Hạng D
24/11/06
3.931
19.117
113
Vietnam
LONGcafe nói:
vankhanhktpn nói:
giải OSOM ( Oral Sex on Male)

:D Em tụt quần bái phục các bác thoong dzịch dziên CNL luôn.
Oral Sex On Monkey.

---

Các bác chịu khó đăng kí để em tính chỗ nha, quán Vườn Phố ngay sân vận Động QK7 để xe tăng cũng được nên đi oto thoải mái.