Hạng B2
8/8/11
144
9
18
52
Lại VP nữa hả bác K.
Huongque ui, cho đặt 1 cục nhé.

Hạng D
20/1/11
2.133
7
38
girl_luvs_car nói:
em có nhận dc tin nhắn của Nam loa, ngày mai em đi tiếp khách ko biết hên xui có ra dc ko, mà xa quá các bác ơi, thấy đông ham ghê , có<span style=""color: #ff0000;""> mèomap, phuhaonguyen xeko</span> huhu..
Sao chỉ nhớ tên 3 ông này thui....? Có gì đặc biệt....... chăn....?

23/10/06
14.657
5.149
113
duyenhb nói:
girl_luvs_car nói:
em có nhận dc tin nhắn của Nam loa, ngày mai em đi tiếp khách ko biết hên xui có ra dc ko, mà xa quá các bác ơi, thấy đông ham ghê , có<span style=""color: #ff0000;""> mèomap, phuhaonguyen xeko</span> huhu..
Sao chỉ nhớ tên 3 ông này thui....? Có gì đặc biệt....... chăn....?

Ngừ ta tình thương mến thương đó mà! Muốn biết ra Vy cafe kể cho nghe nà! :p

Hạng C
19/12/06
734
368
63
Ngôi Sao Ba Cánh
huongque nói:
girl_luvs_car nói:
em có nhận dc tin nhắn của Nam loa, ngày mai em đi tiếp khách ko biết hên xui có ra dc ko, mà xa quá các bác ơi, thấy đông ham ghê , có mèomap, phuhaonguyen xeko huhu..
Chiều nay mợ đi khách ah, hôm nay chịu khó làm ngoài giờ luôn hả. Cố ra cho ra sớm nhé Mợ:D:D
quế ơi hôm nào mà em ko làm ngoài giờ, tối ôm máy chờ emails của khách ở Mẽo, ở Đức, mình hông dám bỏ..
tình hình 90% là em ko đi dc đâu , oa oa oa

23/10/06
14.657
5.149
113
girl_luvs_car nói:
huongque nói:
girl_luvs_car nói:
em có nhận dc tin nhắn của Nam loa, ngày mai em đi tiếp khách ko biết hên xui có ra dc ko, mà xa quá các bác ơi, thấy đông ham ghê , có mèomap, phuhaonguyen xeko huhu..
Chiều nay mợ đi khách ah, hôm nay chịu khó làm ngoài giờ luôn hả. Cố ra cho ra sớm nhé Mợ:D:D
quế ơi hôm nào mà em ko làm ngoài giờ, tối ôm máy chờ emails của khách ở Mẽo, ở Đức, mình hông dám bỏ..
tình hình 90% là em ko đi dc đâu , oa oa oa

Cố gắng ra đi nhé!

àh! Nhìn avata giống Thư Kỳ ghê hè! :p