Hạng C
4/7/12
581
4
18
tp hcm
Re:eek:ffroad cung mới 7-8-9/9 (khu vực Dateh , lâm Đồng)

Sao chưa thấy Công Thành lên tiếng vậy ta...

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

TUANDANG nói:
He he,F1 ghét mình kìa.
Thì vào kiện cái zụ không có trong ds.
Tời bỏ lên ướm thử nè,ông nhẹ nhàng đi tớ cho mườn tời...Hế hế
offroad cung mới 7-8-9/9 (khu vực Dateh , lâm Đồng)
nhìn sợi cáp lớn như trong hình (bằng 1/3 ngón tay) chắc là kéo cáp dựng lều được Tuấn Đăng ơi.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

bác Hùng và bác Toàn Buôn Mê Thuột (2 jeeper đã tham gia cùng anh /em OS chinh phục thác 7 thần đợt rồi) có gọi điện đăng ký tham gia chuyến cuối tuần này.
hy vọng được hội ngộ cùng 2 chiến binh từ Tây Nguyên.

Hạng B2
27/5/09
677
937
93
47
Đà Lạt

Chào các bác,

Em lưu ý các bác một điều là không nên tập trung trước NTLS TP. Tất cả các chuyến offroad xuất phát từ đây đều có hậu quả bi đát. Tin hay không tuỳ các bác nhưng đây là kinh nghiệm của nhiều anh em.
Nhiệm vụ chính lần này là đi tiền trạm cung đường để tổ chức giải Saigon Adventure Trophy 2012 cho nên bọn em sẽ xuất phát từ 5:00 sáng thứ Bảy, vô Mã Đà đi ra phà 107 sau đó đi Madagui để nhập vô cung Đạ Tẻh với các bác.
Lên tới Bảo Lộc tuỳ tình hình xe cộ nếu quân số còn lành lặn thì sẽ đi tiếp cung thuỷ điện Đồng Nai 5.

Vừa đi vừa đánh dấu way point bằng GPS vừa vẽ đường bằng ký hiệu để lấy dữ liệu về làm tour leaf cho giải nên tốc độ di chuyển vưà phải. Các xe có tham gia nhiệm vụ vẽ đường gồm xe em, Danh Mochoa, Tacoma của Bích Chi có thể đi nhanh hơn hoặc chậm hơn mọi người nhưng vẫn theo một hướng.

Bác Daugia và các anh em Jeep đi trước lên Đạ Tẻh cố gắng làm dấu trên đường và nhắn tin toạ độ GPS để bọn em đi xong cung MĐ - 107 thì lần theo đoàn đi trước. Chủ yếu cần toạ độ của điểm vào cung, sau đó thì theo vết bánh xe đi theo chắc là sẽ OK.
Một lần nữa các bác suy nghĩ lại về vụ tập trung trước NTLS.

Hạng B1
1/6/05
90
0
6
43

vậy các bác tập trung ở ngã 4 amata là hơp lý nhất, rộng rãi đậu xe thoải mái.

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113

Chuyến này cho em xin rút tên tham gia nhé các bác.
Hẹn chuyến khác vậy.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

Vulcan4x4 nói:
Chào các bác,

Em lưu ý các bác một điều là không nên tập trung trước NTLS TP. Tất cả các chuyến offroad xuất phát từ đây đều có hậu quả bi đát. Tin hay không tuỳ các bác nhưng đây là kinh nghiệm của nhiều anh em.
Nhiệm vụ chính lần này là đi tiền trạm cung đường để tổ chức giải Saigon Adventure Trophy 2012 cho nên bọn em sẽ xuất phát từ 5:00 sáng thứ Bảy, vô Mã Đà đi ra phà 107 sau đó đi Madagui để nhập vô cung Đạ Tẻh với các bác.
Lên tới Bảo Lộc tuỳ tình hình xe cộ nếu quân số còn lành lặn thì sẽ đi tiếp cung thuỷ điện Đồng Nai 5.

Vừa đi vừa đánh dấu way point bằng GPS vừa vẽ đường bằng ký hiệu để lấy dữ liệu về làm tour leaf cho giải nên tốc độ di chuyển vưà phải. Các xe có tham gia nhiệm vụ vẽ đường gồm xe em, Danh Mochoa, Tacoma của Bích Chi có thể đi nhanh hơn hoặc chậm hơn mọi người nhưng vẫn theo một hướng.

Bác Daugia và các anh em Jeep đi trước lên Đạ Tẻh cố gắng làm dấu trên đường và nhắn tin toạ độ GPS để bọn em đi xong cung MĐ - 107 thì lần theo đoàn đi trước. Chủ yếu cần toạ độ của điểm vào cung, sau đó thì theo vết bánh xe đi theo chắc là sẽ OK.
Một lần nữa các bác suy nghĩ lại về vụ tập trung trước NTLS.
cảm ơn lời nhắc nhở của bác , em sẽ hội ý với toàn thể anh /em để tập trung tại Cora (Big C) Biên Hòa , chỗ này rộng rãi và mong có chuyến off hoành tráng.
việc là dấu tọa độ GPS để em tham khảo anh /em trong đoàn xem bác nào rành về vụ này sẽ thông tin lại với các bác để giữa đại ngàn gặp nhau cho dễ.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

otosaigon nói:
7/9 là sinh nhật con gái đầu của em.. căng quá ta..
bác có thể xuất phát sáng thứ 7 ngày 8/9 , sớm một chút là kịp đoàn. do một số người muốn đi tối thứ 6 , vừa mát vừa đỡ mất ngủ do chờ trời sáng xuất phát như các chuyến trước.

Hạng D
15/5/09
2.269
114
0
48

hoaata nói:
Sao chưa thấy Công Thành lên tiếng vậy ta...
em cũng đang chờ bác côngthanh và tuanng , đội quân hùng mạnh.