Hạng B2
7/9/15
433
701
93
42
Dự kiến từ 25 đến 29 tháng 5 năm 2016
Danh sách hiện tại...
1. Nguyengiao
2. Abumap
3. Camry87xaxi
4. Tungquan
5. Datpq
6. Trung76CAHG
7. Na93 (thuộc đội chủ nhà)
8. BAD (thuộc đội chủ nhà)
9. ......
Mời các bác vào đăng ký!
em đăng ký ạ.

Hạng B2
7/9/15
433
701
93
42
Bác cho ít thông tin nhá! Hình như chưa ai trong thớt cảmy cổ này biết bác thì phải?
Dạ em thành thật khai báo.
Em tên Hiếu - 36 tủi. Nhân viên văn phòng, 2 vợ và 2 con.
Em ko có trong bang hội nào, chỉ vào các thớt chủ yếu học hỏi, em cũng hay vào thớt nhà mình nhưng chưa bao giờ comment vì về chuyên môn em không rành. Hôm qua thấy có tin off du lịch hay nên đăng ký tham gia thôi ạ. Nếu đây là kỳ off nội bộ của thớt thì em xin rút, hóng hình ảnh thôi.
Xe em thì cũng là cam của liên doanh ốc vít- 1 trong những xe bị gạch đá khá nhiều, nhưng dù sao em cũng iu em nó.
em xin khai báo ngắn gọn ạ.

Hạng F
9/3/13
7.295
30.782
113
Em ko có trong bang hội nào, chỉ vào các thớt chủ yếu học hỏi, em cũng hay vào thớt nhà mình nhưng chưa bao giờ comment vì về chuyên môn em không rành. Hôm qua thấy có tin off du lịch hay nên đăng ký tham gia thôi ạ. Nếu đây là kỳ off nội bộ của thớt thì em xin rút, hóng hình ảnh thôi.
Xe em thì cũng là cam của liên doanh ốc vít- 1 trong những xe bị gạch đá khá nhiều, nhưng dù sao em cũng iu em nó.
Bác ở đâu, đi chơi cùng anh em cho vui.
Biết đầu đi về... xuống đời, mua xe cổ :)

Hạng D
15/2/11
3.109
22.229
113
Có Camry là điều kiện cần và đủ gòi bác! Nếu bác không ngại lạ thì tham gia nhé! Mấy người k có camry ( như nguyengiao) giờ cúi sẽ bị gạch tên khỏi danh sách ạh!
Thân.