Hạng C
10/8/10
769
4.978
93
NắngSG nói:
hehe... em đi ọp lần đầu cũng vậy bác à :D

Cám ơn các bác vì buổi tối vui vẻ, vothangdau trẻ hơn trong tưởng tượng của em rất nhiều, đẹp và giỏi nữa. Sao vô OS nhiều mợ trẻ, đẹp và giỏi hơn ở trên mạng thế nhỉ? chứ ko như em khakhaaa...Mợ Hanh.Pham cũng vậy, hồi đầu chưa gặp em tưởng mợ xêm xêm em, và quậy phá nữa, vậy mà ở ngoài trẻ và hiền khô à.

Giờ thì đề nghị các bác báo cáo tình hình tăng hai đi, có hạ gục được Trưởng lão ko các bác?:D
camapsaigon nói:
Hihihi... hôm qua được biết mặt một số bác, vui ghê. Tiếc là phải về cho con bú nên ko đi tăng 2 được :D
Cơ mà em cứ tưởng như đi hẹn khách hàng làm việc nên đúng 17 giờ 58 phút em có mặt tại quán (chứ hỏng phải ham ăn ham nhậu mà tới sớm nha các bác :D). Em thì chưa biết mặt bác nào hết vô quán thấy cũng có 1-2 bàn có người ngồi rồi mà nhìn ông nào già già cũng thấy giống bác Khánh hết :D(vì em nhớ có lần xem sơ ảnh bác Khánh trên này rùi), nghĩ cũng ngại ngại nên ko dám lại hỏi. Chờ mỏi mòn đến tầm 18:30 mới đánh bạo lấy alô ra alô cho bác Khánh thì hình như bác ý còn thay đồ ở nhà hay sao ấy mà nghe im ru bà hù hà:confused:.
Cuối cùng là hơn 19 giờ mới có mặt đầy đủ.
Kekeke... lần sau ọp ẹp đề nghị các bác đến đúng giờ để chúng ta ăn nhậu cho đủ đô nha :D
h em mới biết có nhiệm vụ này:(. uổng quá:mad: