Hạng D
8/2/07
1.228
2
38
40
Singapore
Pak Buglover vào đây tham khảo xem, vì theo e vị trí của chỗ này dc, trung tâm, đậu xe ok, đi xa wa thì nhiều khi khó khăn cho mọi người

Hạng C
4/10/10
903
29
28
53
Không 90 33 55 90 Tám
CLASSIC CAR VN nói:
Các cụ tổ chức lần đầu nên có thời gian ĐK.
Nên Tổ chức cho nó hòanh tráng chút.
Khu DL Văn thánh ngay cửa ngõ TP là hợp lý.
- Đường xá dễ đi, dễ tìm. Chỗ đậu xe thỏai mãi rộng.
- Có đầy đủ các dịch vụ. Hồ bơi, trò chơi giải trí, câu cá, cafe, ăn uống... vv tự do lưa chọn
Có thể phục vụ các cháu và vợ cả trong lúc các cụ bàn lụn cụn ly (vì tháng hè nên không dễ các cụ có quota ăn chơi một mình đâu).
Cụ Buglover đã đi off ở đây nhiều. Kinh nghiệm TC cũng có. thì tạm thời đứng ra giúp anh em lập đăng ký tham gia sinh họat coi như một buổi Off. Còn vẫn đề tiếp theo khi hội đủ thì tính.
Anh em xe cũ xe cổ có đồng ý không? vì bàn luận đến 5 trang rồi vẫn chưa xong... tinh thần AE rất ủng hộ nghị quyết của cụ mà.

Tui chưa tới chỗ này nhưng nghe mô tả thì hấp dẫn nên tui bỏ 1 phiếu chỗ Văn Thánh này. Các bác quyết một phát đi nào. Nếu tránh được các ngày 9 & 10 tháng 7 thì hay quá vì 2 ngày tui đi tour mất rồi, huhuhu.

Cheers!

Hạng D
10/8/05
1.219
4
38
124
CLB Xe cổ SG
chaugiahien nói:
Pak Buglover vào đây tham khảo xem, vì theo e vị trí của chỗ này dc, trung tâm, đậu xe ok, đi xa wa thì nhiều khi khó khăn cho mọi người
Có đây bác. Em mới post bài ở bên topic kia. Nhìn chung tạm thời chọn KDL Văn Thánh cho buổi gặp đầu tiên, khi gặp nhau thì sẽ qđịnh tiếp cho phù hợp. Bác nhớ cho ý kiến và tham gia nhé (mang theo vợ hai luôn).

Hạng B1
22/2/10
94
7
8
Việc đầu tiên là show hàng đi các bác ơi .Cho anh em ngam nghía chút chút .Chúc club này thành công và xây dựng nhá .