FootBall Club OS LEAGUE 2015 (Final)

Hạng D
5/9/07
1.196
135
63
45
Tp.HCM
Mer đội sổ, TFC hạng nhì kìa! :p

Ông lớn TFC do no nê danh hiệu nên thiếu động lực là khỏi phải bàn rùi.
Mùa này là của chú ngựa ô SOS . :p:p:p
Mer với truongduc thì vẫn làng nhàng như vậy bao năm nay.
Truongduc chỉ giỏi chém gió và bắt nạt bồ hóng phuhaonguyen thoai. :D:D:D
Đang trông chờ mà so giò dài - đít bự giữa Jangnhut và Truongduc. hehehe :p:p:D:D

• Like
Reactions: phuhaonguyen
Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.664
1.923
113
38
Cà Mau
Nhìn toàn diện thì SOS khá thuận lợi, SOS thắng Mer nữa là hạng 3 chắc luôn! :p Lượt trận cuối giữa FiFC và SFC có lẽ là trận chung kết tranh nhất nhì, còn SFC gãy ngựa trước TFC thì đảo lộn 2 vị trí này với nhau! ;)
Có S.O.S ở đây thì FiFC với SFC tranh nhì thôi nha :3dnhiumaygif:

• Like
Reactions: khaiman_moto
Hạng B2
21/7/14
100
131
43
39
mấy bác cho em hỏi có chi hội Honda ko? em muốn tham gia sinh hoạt đội nào cũng dc để sau này được đá giải với mấy bác

Hạng D
13/2/11
2.100
802
113
có hội Honda nhưng lâu rồi không thấy chi hội Honda đá bóng.bác vô hội S.O.S tụi em đi, đá tối thứ 2. @jang nhut ơi, có người kiếm.

Hạng C
18/2/11
797
125
43
hehe, mlc ko nên vì việc TOY ko cho đá mà nhận xét phiến diện về đồng đội như vậy nha, e thấy TOY vẫn cố gắng thi đấu hết mình, chẳng qua do các đội khác mạnh hơn thôi.
Mer trước giờ vẫn trung thành với tiêu chí chỉ sử dụng những cầu thủ chơi bóng thông minh dù tuổi có cao nên một số trận thành tích ko dc như mong muốn. Vẫn biết muốn thành tích tốt thì phải có những mẫu cầu thủ tá điền " cần cù bù thông minh" hỗ trợ, và mlc thì đáp ứng quá thừa điều kiện này, nhưng vì tiêu chí như đã nói ở trên nên Mer sẽ luôn trung thành với phong cách của mình

• Like
Reactions: phuhaonguyen
Hạng B2
21/7/14
100
131
43
39
có hội Honda nhưng lâu rồi không thấy chi hội Honda đá bóng.bác vô hội S.O.S tụi em đi, đá tối thứ 2. @jang nhut ơi, có người kiếm.
tối thứ 2 từ mấy giờ đến mấy giờ bác? đá ở sân nào?