FootBall Club OS LEAGUE 2015 (Final)

23/10/06
14.657
5.149
113
Kết quả lượt trận áp chót ngày 15/01/2015
OS LEAGUE 2015 (Final)

Vậy là chúng ta đã đi đến giai đoạn cuối của giải đầu tiên áp dụng hình thức đấu league. Các đội bóng đã rất chủ động và tự giác với tinh thần fair play cao. Kịch tính cho lượt trận đấu cuối cùng đó là cặp đấu quyết định tranh vị trí nhất bảng:
Nhất bản vị trí từ dưới đếm lên: TFC - MBFC vào lúc 17h00
Nhất bảng từ trên đếm xuống: FiFC - SFC vào lúc 18h00

Cặp đấu còn lại giữa KiaFC và FFC lúc 17h00 ngang tài ngang sức hoán đổi vị trí cho nhau cũng không phải vừa vừa vừa vừa đâu nhá! :p Còn lại SOS đã tự định đoạt vị trí thứ 3 vững chắc của mình và nghỉ lượt trận cuối cùng, tọa sơn quan hổ đấu mà không bị ảnh hưởng vị trí xếp hạng, đội này cũng không phải vừa vừa vừa vừa nữa đâu! :rolleyes:

Sau trận cuối cùng, BTC có tổ chức buổi tiệc nhỏ do sự đóng góp của các cầu thủ với sự hỗ trợ từ bác @Namanhcatering. Các cầu thủ đăng ký tham gia thi đấu ở lại cùng giao lưu nhé! Ai không đăng ký mà tham gia thì góp beer, BTC đang thiếu beer :D

Lưu ý:
BTC có thay đổi giờ để có nhiều thời gian giao lưu sau lượt cuối (xem lịch thi đấu).

Hạng C
18/2/11
797
125
43
Lượt cuối hấp dẫn quá, cả 3 đeu có điểm ngang nhau, mẹc hiệu số tốt hơn nên chắc Toy năm nay đỉnh bảng ngược rồi.
chúc mừng sos của jangnhut đã nằm trong top 3, về chuyên môn thì sos vẫn ko có tiến bộ nhiều, tuy nhiên về mặt sau hậu trường, dưới sự dìu dắt của jn đax có những bước tiến vượt bậc trong việc xin xỏ, năn nỉ, đổi tình lấy điểm...

jun
Hạng B2
24/5/14
208
85
28
40
Truongduc trận tới đá toy cố gắng nha, do đá với truongduc e ko nỡ ra chân nên bữa đó e off, dạo này e thấy bác xuống sắc lém rồi đó

• Like
Reactions: phuhaonguyen
23/10/06
14.657
5.149
113
Truongduc trận tới đá toy cố gắng nha, do đá với truongduc e ko nỡ ra chân nên bữa đó e off, dạo này e thấy bác xuống sắc lém rồi đó

Vắng Jun chắc TFC thắng được Mẹt đó nha! :p

jun
Hạng B2
24/5/14
208
85
28
40
Bữa giờ e ko có đá à nha, mới đá trận SFC thui nhờ có e TOY mới biết ghi bàn :):):)