Hạng D
1/2/07
2.248
33
48
39
OS NAKED TEAM - KDC ROCKET
Re:OS-SAIGON NAKED TEAM!!!

minhtuan020406 nói:
em cũng khoái PKL lắm, hôm trước vào moto sport trên đường NTMK ngồi thử một con mà thấy chống chân nhón nhón ghê quá, có loại nào không nhón chân dành cho người chân không dài không các bác.:)

Chơi 3 bánh đi Bác ! Chỉ lắc và đẩy thoai !e joke!

Hạng D
29/10/10
1.026
7
38
TP HCM

AZza ku Hadaitoan này hay mới lấy xe ah,hôm gặp ở Mũi Né kg nghe nói ji áh

Hạng D
6/9/08
1.633
7
38

bữa đó tê tê rồi.... loay hoay qua thấy anh chào cái thôi... k dám nói nhiều, sợ nói bậy.....

Hạng D
1/2/07
2.248
33
48
39
OS NAKED TEAM - KDC ROCKET

ChungTX nói:
V-KOOL nói:
Mở hàng phát :) xin ae tí review Ducati SF S :)

<span style=""color: #0000ff;"">Bác em, con les chảy chủ thớt nó không cho bóng bàn về Duke hay sao ý, nó toàn nhắc các "thương hiệu nổi tiếng" của Nhật lùn tư bản giãy chết thôi, em biết con hàng này chuyên Asian brands. Hế hế!!!! </span>
<span style=""color: #0000ff;"">Thêm nữa, Duke SF S thì số lượng đếm chưa hết bàn tay, bác bắt review thì "hỏi đã là tự giả nhời". Ngắn gọn: Ngon! </span>
<span style=""color: #0000ff;"">Thêm tí nữa, đằng nào bác em cũng quyết cưới Duke SF S rồi, cách hay nhất là cùng ẻm đêm ngày ôm ấp thẩm du, rồi quay lại đây phun 1 phát, đại khái: "Đố chúng mày biết chạy Duke SF S ló dư lào?" thì vãi lúa hơn nhiều. Hệ hệ!!! </span>

<span style=""color: #0000ff;"">@Con les chảy: anh chửi chú 1 phát mở hàng vì lập thớt cho anh em bóng bàn mà đ'e0 thấy nêu vấn đề / cảm nhận / thắc mắc / nhu cầu... cho anh em ném đá, tỉ như: </span>
<span style=""color: #0000ff;"">- Có hay không việc ỷa ra quần khi chạy Honda CB1k từ công trường về nhà trong giờ tan tầm? Kawasaki Z1k đã khắc phục điều này như thế nào trong tình hình cách mạng thời kỳ mới? </span>
<span style=""color: #0000ff;"">- Làm thế nào để không bị wax mất lông chân hay thứ từa tựa như lông chân nhưng mọc hơi xa chân khi chạy Ya FZ1 vào buổi trưa trên đường phố Saigon để chở vợ mang bầu con gái thứ 2 đi Từ Dũ? </span>
[style="color: #0000ff;"]vân vân...
[/style]
<span style=""color: #0000ff;"">Không có chủ đề thì bóng bàn cái lề gì thốn? Nghiêm túc! </span>

@Chung Ku anh:em mến mộ khả năng canh tác Đa phương hoá của a! At the moment a nên thực dụng theo tình hình thị trường chút nhé!

Hạng F
26/10/07
8.445
740
113
48
SG

Anh làm con này được không Đức?​
OS NAKED TEAM "RIDE WITH A PASSION!"  –  [GIA ĐÌNH PKL]

Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam

ducviva2006 nói:
minhtuan020406 nói:
em cũng khoái PKL lắm, hôm trước vào moto sport trên đường NTMK ngồi thử một con mà thấy chống chân nhón nhón ghê quá, có loại nào không nhón chân dành cho người chân không dài không các bác.:)

Chơi 3 bánh đi Bác ! Chỉ lắc và đẩy thoai !e joke!

bác cứ đùa, em hỏi nghiêm túc đó vì cũng lớn tuổi rồi (U39), không nhanh nhẹn như lúc trẻ nên cân nhắc kỹ chút. :)