Hạng B2
20/12/19
244
198
43
44
  • Like
Reactions: nttanmam
Hạng F
29/10/16
11.568
22.057
113
Pháp
Ông ePass tố VETC dán đè 40k thẻ, nay phản hồi quả này vui nhỉ

Đã là béo bở thì ai mà không tham, vừa có vốn huy động để vào ngân hàng lấy lãi, vừa theo pháp luật mà ..... Cuộc chiến giửa 2 ngân hàng ảo ... ePass và VETC ....bắt đầu

• Like
Hạng D
20/2/12
1.957
2.756
113
Cuối tuần em kiếm trạm BOT nào có làn thu phí không dừng test thử eTag cái.

Tập Lái
4/8/19
3
1
3
31
Mình dán epass nhưng sau đó dán film cách nhiệt nó gỡ ra ko dán lại được nữa. Hiện tại qua trạm ETC vẫn được (hình như nó scan biển hay nhập tay gì đó). Cho mình hỏi nếu ko dán lại thẻ có bị gì ko? có đợt ghé trạm epass kêu dán lại nhưng họ báo nếu dán lại thẻ sẽ mất phí 120k tốn tiền nên kêu mình giờ cứ đi qua trạm, trạm hỏi thì bảo đâu mất rồi ko biết có thể trạm in lại dán free, tới nay qua lại các trạm ETC vẫn bình thường

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Hạng D
20/2/12
1.957
2.756
113
Mình dán epass nhưng sau đó dán film cách nhiệt nó gỡ ra ko dán lại được nữa. Hiện tại qua trạm ETC vẫn được (hình như nó scan biển hay nhập tay gì đó). Cho mình hỏi nếu ko dán lại thẻ có bị gì ko? có đợt ghé trạm epass kêu dán lại nhưng họ báo nếu dán lại thẻ sẽ mất phí 120k tốn tiền nên kêu mình giờ cứ đi qua trạm, trạm hỏi thì bảo đâu mất rồi ko biết có thể trạm in lại dán free, tới nay qua lại các trạm ETC vẫn bình thường
Không cần dán lại đâu bác, vì tài khoản và biển số xe của bác có lưu trên hệ thống. Hơn nữa, mỗi thẻ có mã (barcode) lưu trên hệ thống song song với thẻ bác đang dán.

• Like
Reactions: thduy611
Hạng B2
3/6/13
236
113
43
Sài Gòn
Epass đã một năm rưỡi, link với Viettel Money không cần nạp vào acc epass. Đi vẫn ổn tới nay. Đi 2 lượt Đà Lạt, QL13 thường xuyên, cái trạm gì ở QL91 miền tây cũng qua tốt (đi lúc mới dán).