Hạng C
25/9/08
900
1
16
Em lan man tí, đừng chém em nhé. Chắc là thuê sân ở CLB Lan Anh khó lắm phải ko ạ? Cty em vừa thuê được 1 sân từ 17-19h ngày CN ở LA đó. Chỉ để training thôi.

Đầu năm có thể có nhiều hội bỏ sân, mình liên lạc thử, hên xui. Địa điểm đó chắc ok ha.

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Ok, em hỏi thử giúp hội xem bên Lan Anh có giờ trống k ? Giá cả thế nào, mình cần ít nhất 4h nhé, thanks
TTK up giúp anh danh sách member em đã thu và các bác trên thớt này mới xác nhận nhé.

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/7/06
3.638
185
63
IV4705 nói:
Bác nói đúng, số thành viên thường trực ít ỏi kia nghiễm nhiên phải được hưởng chút quyền lợi gì đó so với các thành viên khác. Em nêu một số ví dụ như tham gia giải OTC được giảm 1/2 hoặc miễn trừ lệ phí, được quyền ưu tiên chọn cặp :) (đánh đôi) hoặc vào thẳng vòng 2 (đánh đơn), có quyền biểu quyết / quyết định chọn thời gian / địa điểm tổ chức giải... Đó chỉ là thiển ý của em, đề nghị các bác góp ý thêm.
Kính mong tất cả các bác hãy vì sân chơi chung mà sắp xếp thời gian và mạnh dạn đăng ký tham gia thường xuyên hơn.
Em khoái cái vụ này nè vì từ hồi nào giờ chỉ có vòng loại thôi trừ giải 12/2008 theo luật Bác Đâm em vào tới vòng chót cùng:D:D:D:D

Hạng D
10/9/08
2.438
473
83
56
HCM
Ý kiến bác IV rất hay ! Nhưng các bác ở Tỉnh xa thì sao ạ ? Em cũng xin có 1 ý là tất cả các thành viên có tên trong OTC nên đóng lệ phí thành viên đi ạ ( có thể đóng 1 năm 2 lần ) ! Coi như là lệ phí thuê " Hội sở " làm việc của OTC !

Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
cuongcualu nói:
Ý kiến bác IV rất hay ! Nhưng các bác ở Tỉnh xa thì sao ạ ? Em cũng xin có 1 ý là tất cả các thành viên có tên trong OTC nên đóng lệ phí thành viên đi ạ ( có thể đóng 1 năm 2 lần ) ! Coi như là lệ phí thuê " Hội sở " làm việc của OTC !

Ý kiến quá hay luôn. Không nên thu phí cao, chỉ gọi là đóng góp nho nhỏ thôi để thành viên có tinh thần trách nhiệm.

Hạng D
30/6/09
2.425
6
36
Mấy hôm nay do bận việc nhiều quá nên ko ra sân thường xuyên được. Nhưng Tuyêni30 vẫn là Hội viên thường trực nghe Bác Minh và Thuỳ Trâm hen! Chung tay góp vốn để duy trì sân chơi cho mọi người!!!!!!

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
Ok các bác, TTk sẽ up danh sách chính thức các hội viên thường trực, chúng ta sẽ thảo luận thêm về chính sách ưu đãi cho các member. Các bác đóng góp thêm ý kiến nhé. Thanks all.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
Em nghĩ nên để mọi người thoải mái, tự nguyện với OTC, không nên quản lý theo hành chánh. Và OS cũng không khuyến khích các chi hội thu phí.

Có lẽ do sân hơi xa và giờ lẻ tẻ là nguyên nhân chính. Vậy trước mắt xem sân LA như thế nào dời về đó là ok nhất.

Thứ nhì là cuối năm và giờ giấc của 1 số bác có thể không phù hợp nên không ra sân được.

Thứ ba, thu phí của những bác k đánh mà cứ đóng như IV, tuyeni30 hay Xegi,...thì có vẻ chưa hợp tình hợp lý lắm. Ít ra các bác này cũng phải ra sân 2-3 lần/tuần chứ. Tuy vậy có thể "tạm OK" vì thiện chí của các bác ấy.

Do vậy, theo ý riêng em cứ có sân và ai chơi thường xuyên đăng ký thường xuyên. Chia đều phí ra. Ai vãng lai đóng tỷ lệ 150-200% chi phí của từng buổi. Tiền thu được vãng lai sẽ trừ vào tháng sau để các mem thường trực được giảm chi phí.

Còn đánh mà cho vào thẳng vòng sau là phạt chứ k phải thưởng nha, hehe. Mất 1 trận có thể thắng đó :D

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon
hihi, bản thân em năm ngoái cũng đi công tác thường xuyên và cũng đóng đầy đủ dù không ra sân. Dĩ nhiên việc này là thiện chí của từng bác nhưng điều này thể hiện sự đam mê và lòng nhiệt tình đối với OTC.
Các bác nếu biết nơi nào có sân gần trung tâm vào chủ nhật có khoảng ít nhất 4h thì post lên cho ae tham khảo thêm nhé.