Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
RE: OTC Bình Hòa (Đăng ký, Đóng tiền, Thắc mắc,...)

Trích đoạn: V KOOL

2 Bác lên đi, nếu Em hôm đó Em đi được thì cho Em chọn Bác Đức dawgoodman đứng với Em để giao lưu với Bác otobienhoa và Bác Duy_siena, ok không ạ? Vì Em chưa bao giờ được giao hữu với 2 Bác, lại có 1 Bác là đương kim vô địch giải đơn nam B nữa chứ! Sẽ rất vui cho Em đấy!
@ Bác Đức "đâm guốc": chiến luôn chứ nhỉ?
Trích đoạn: otobienhoa

-@ Bác IV4705,TTK Thuytram & các bác !

-Từ hồi lỡ lấy cúp mang về CLB nhà trưng em nản qúa,số là chả có con ma nào rủ mình đánh độ đơn nữa vậy thì sao mà lên tay đây:),hôm nào em và bác Duy siena lên anh em mình off tháng cái nhể,cứ bắt cặp quất 1 trận cỡ 100k hết giờ là có đủ lúa xơi off ngay :D .

kaka, múc ngay chứ bác. Rất khoái đứng với bác Kul. Cặp mình mấy lần lội dòng suýt thành công trước mấy cặp chiến, thế mới đã hén bác :):)

Hạng D
10/1/07
2.402
4
38
Việt Nam

@otobienhoa,dawmgoodman,Vkool, cùng các bác : được giao lưu cùng các "Quan lớn" trong ngành TDTT là em rất sẳn lòng ạ !!!
em sẽ sắp xếp để
cùng các bác (ý quên quánh banh) cùng các bác !!! hihihihihi

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

lâu roài em không xem trận nào giữa các quan lớn hết, hay quá

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Trích đoạn: quangtin

Trích đoạn: otobienhoa

-Có thể ngày 27-7 CN cuối tháng,hay 3-8 CN đầu tháng anh em ta tụ họp phát nhỉ :) ?
Zụ này chừng nào có thiệt nhớ hú em nhé, em mang kiếm lên sân nhậu :D:D:D
Ơ ơ ơ, thể thao chứ Bác Tin:), nhậu là phụ thôi, cái này em khoái hơn:D:D:D

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

Hmmmm, Iến Vi có công bỏ nhỏ bác HT hạ gót ngọc xuống giao lưu với quần thần đó nhen :), các bác uýnh kiểu gì thì tùy nhưng tới tie-break món này
mà hổng có em là chít à.

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

Trích đoạn: IV4705

Hmmmm, Iến Vi có công bỏ nhỏ bác HT hạ gót ngọc xuống giao lưu với quần thần đó nhen :), các bác uýnh kiểu gì thì tùy nhưng tới tie-break món này
mà hổng có em là chít à.

-
Bác tha cho em nhé
ngôn từ của bác sắc lẹm,em luôn luôn thích lên BH với anh em,vì mỗi lần lên đánh vài trận đều được bác F1.vn,SonLA,Dawmgoodman,aichitem và các bác khác cứ khen lấy khen để ..Ôi bác OB đánh hay qúa,bác lên tay qúa ..nói thật em sướng tột đỉnh :D,khổ cái vào CNhật là ngày người ta nghỉ thì em lại làm :(,nhất định CN cuối hay đầu tháng em sẽ ghé BH và xin anh em cho em chơi chung với để em được tột ..nữa :D .

Hạng B2
15/12/07
440
7
18
54

Cuối tuần này em đưa cả nhà đi Dalạt chơi tới thứ 2 mới dìa lận, khoản 5 ngày ko có te-lít chắc là buồn lém, nhưng để trong lòng thôi vì Bà xã bít được thí chít!:D Tuần rồi sân BH chiến rất đã, nhất là trân thứ 6 SonLA + Vinh chiến Với Cườnh Đen + ThangLeESC. Cuối cùng em chỉ thua có 1 Bác mặc áo màu cam đứng với Ai-chit-em, ko biết Bác này nickname là gì ta?:D

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...

Trích đoạn: SonLA

Cuối tuần này em đưa cả nhà đi Dalạt chơi tới thứ 2 mới dìa lận, khoản 5 ngày ko có te-lít chắc là buồn lém, nhưng để trong lòng thôi vì Bà xã bít được thí chít!:D Tuần rồi sân BH chiến rất đã, nhất là trân thứ 6 SonLA + Vinh chiến Với Cườnh Đen + ThangLeESC. Cuối cùng em chỉ thua có 1 Bác mặc áo màu cam đứng với Ai-chit-em, ko biết Bác này nickname là gì ta?:D

Chủ Nhật vừa rồi hả bác? bác mà cũng thua nữa à? :D:D bên đó đánh rát quá hay tại lúc đó bên bác yếu? Em nghĩ chắc có lý do gì bác mới thua chứ. Để em sẽ check xem ai mà hạ thủ được bác đây :):D

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
49

@ Đâm guốc : E đó bác !!! bữa đó e bao bác Aichít mệt quá trời ...!!;);)... khò... khò.... z.z.z.z.....!!! (hi hi e đang nằm chiêm bao mà!!)

Status
Không mở trả lời sau này.