Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
9/7/07
2.875
4
38
52
Tp.HCM
www.mobileshop.vn
RE: OTC Bình Hòa (Đăng ký, Đóng tiền, Thắc mắc,...)

Trích đoạn: nquynh

Trích đoạn: otobienhoa

-Dạ CN 27-7 bác Duy siena và em đều bận việc nên tụi em ko lên chiến với ae được :(,CN 3-8 nhất định tụi em sẽ ghé BH xin anh em cho chơi chung với nhé :).

Chiều mai 3/8 anh em họp mặt đông đủ nhé:

1. Chào đón HT otobienhoa và cố vấn BĐH OTC-Duy Sienna, xe3banh ghé sân BH giao lưu nhé:D:D:D
3. Sau 18h sẽ off nhẻ nhẹ tí chút:D:D:D.

Thân mời,
Hôm nay các bác lãnh đạo ghé giao lưu thôi hay là có ctrình gì chính thức ko hả các bác ? để em biết còn diện kiến ạh ;)

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Trích đoạn: F1.vn

Trích đoạn: nquynh

Trích đoạn: otobienhoa

-Dạ CN 27-7 bác Duy siena và em đều bận việc nên tụi em ko lên chiến với ae được :(,CN 3-8 nhất định tụi em sẽ ghé BH xin anh em cho chơi chung với nhé :).

Chiều mai 3/8 anh em họp mặt đông đủ nhé:

1. Chào đón HT otobienhoa và cố vấn BĐH OTC-Duy Sienna, xe3banh ghé sân BH giao lưu nhé:D:D:D
3. Sau 18h sẽ off nhẻ nhẹ tí chút:D:D:D.

Thân mời,
Hôm nay các bác lãnh đạo ghé giao lưu thôi hay là có ctrình gì chính thức ko hả các bác ? để em biết còn diện kiến ạh ;)
Chắc là có món "dê xối xả" và "dê cầm tay" đó bác!!! :D

Hạng D
27/5/05
1.544
20
38
Biên Hòa

-Chiều nay khỏang 2h00 em ghé BH cho em óanh vài trận với anh em nhé,và rất tiếc 5h em phải về luôn ạ :(,tuy nhiên để gây khí thế, em đưa ý kiến cứ múc 1 trận 100k để chiến cho máu chiều lấy $ đó anh em nào còn lại đi Off.Không thì cứ chiến 1 trận 5 chai Trà Xanh cũng máu rùi ạ :).

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

hehe... Bác HT ra giá vậy chắc anh em phái bắt cặp kỹ tí xúi, đánh cho máu!

Em đã chuẩn bị banh rồi, chỉ cần đợi tới giờ ra sân thôi...

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM

Cầu trời đừng mưa. Không là ế mấy nải chuối của em nữa. Huhuhuh... mưa gì mà mưa hoài vậy nè... trời xám xịt luôn...

Hạng C
10/5/06
749
397
83

Trích đoạn: thuytram

Cầu trời đừng mưa. Không là ế mấy nải chuối của em nữa. Huhuhuh... mưa gì mà mưa hoài vậy nè... trời xám xịt luôn...

Hoi chieu em vo san Binh Hoa san anh duoc dai an chuoi gia ngon de so. :D:D:D

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

Báo cáo, sau chầu dê xối xả với thành viên mới (bác akilinh) cùng các bác nquynh / ice-kool / SonLA / thuytram / quangtin từ 18g30 đến khuya, sau cùng còn lại mỗi em + thuytram + akilinh ngồi đến nửa đêm mới về. Sau khi hòan thành nhiệm vụ cao cả là áp giải TTK về đến nhà là em tèo luôn, giờ sẽ mơ về Bình Hòa với chức vô địch OTC thuộc về em.

Các bác đừng úynh em nhé, ai cũng có mơ ước hết á!!!! :Di:D

Last edited by a moderator:
OSOM
13/5/08
1.317
6
38
VN

Các bác chơi ăn vui quá, hình như bác IV và thuytram mới về, 3h sáng thấy vẫn online :)

Chi Hội Phó TDTT
27/2/08
3.708
1
38
51
HCM

Em khó ngủ wá bác ui, cứ thao thức mơ về LL và thố pín :D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.