Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
23/6/06
192
124
43
RE: OTC Bình Hòa - Tháng 9/2008

Trích đoạn: nquynh

Ui lâu rồi mới thấy Bác caibang ra sân.
Trích đoạn: caibang_2004

Trích đoạn: architecthcm

sac, mấy pác này ăn hiếp em quá :([:'(]:mad:, ra sân em sẽ páo chù [8D]
Hôm qua mấy tháng không ra sân nên hơi ham đánh ...lần sau cho em đi với nha. bác ăn em ...chịu đựng được mà:D
Vâng lâu lâu em ra sân lại không thấy bác ....sáng Chủ Nhật em mời bác và anh em Thảo Điền mình cafe cái bác nha

Hạng B2
4/9/07
448
2.677
93

@TTK ui, tháng sau em đăng ký sân trong nhà mở đèn sớm tí (từ 5h hoặc 5h30: tuần này kiểm tra thử mấy giờ là tốt nhất!) vì "trời tháng 10 chưa cười đã tối" mừ

Hạng D
17/7/06
3.638
185
63

Sân trong nhà 5h là phải mở đèn rồi (cái này hằng tháng đều trả tiền). Các Bác lưu ý nhắc nhở anh Thành mở đèn nhé (nếu Thùy Trâm, Tonyhai hoặc em quên:))
@caibang: sáng CN em chở bà xã đi chợ, ra không kịp Bác ui.
Trích đoạn: do_hcmc

@TTK ui, tháng sau em đăng ký sân trong nhà mở đèn sớm tí (từ 5h hoặc 5h30: tuần này kiểm tra thử mấy giờ là tốt nhất!) vì "trời tháng 10 chưa cười đã tối" mừ

Hạng D
10/9/08
2.438
473
83
56
HCM

Các bác ơi cho em ra đánh ké học tập kinh nghiệm và làm quen sân mái che với nhe ? bửa rồi ra đánh tăng bo giải tại Vũng Tàu em ko đánh được gì cả vì chưa bao giờ được đánh sân trong nhà, và đấu giải nên ruunnn weeé!

Hạng C
3/12/07
843
4.855
93
CAN THO

@ cuongcualu: Bác đánh khá lắm, nhưng còn "khớp" quá. Hy vọng tuần sau sẽ gây cấn hơn.

Hạng D
10/9/08
2.438
473
83
56
HCM

Trời ơi các bác ơi ! em bị cảm nắng ùi ! Đội nắng đội mưa chạy 2 bánh từ q6 ra tưởng được nếm sân mái che chút ai nhè tinh thần thể thao chúng ta cao wá ! hết chỗ đành ra fơi nắng típ, bị các bác wuất zữ wá ! khớp ??? zìa nằm lun ùi !!! bữa sau ra ráng bò theo mấy bác nhe ! mong các bác chíu cố !
À ! các bác cho em xin góp một ý... mối với : vì vui vẻ và thể thao là chính nên có thể các bác nêu cao tinh thần đồng đội cho anh em đánh xoay vòng trong nhà - ngòai trời với, em thấy có nhìu bác cố thủ trong nhà trong khi một số anh em bị ra fơi nắng từ 2g - 5g thấy tội nghịêp wé!!! mong các bác đọc xong đừng để bụng " ý...mối " này của thằng newmember này nhe ! đa tạ ! hehehe!!!

Hạng D
10/9/08
2.438
473
83
56
HCM

Ắttt xiiiiì ! xin lỗi các bác nhe ! em fải ráng uống thuốc, và fải uống doping nữa dể tuần sau ráng bò theo các bác thôi! cám ơn bác cút ( cute ) nhee !!! híhíhí!

Chi hội phó OTC
10/7/07
2.112
0
36
Sai Gon

@cuongcualu: hê he, em mà có chiến nhường bác sân trong nhà ấy, sân khó thấy lém, em khoái chiến ngoài trời hơn. Không có ai bị đẩy ra ngoài đâu bác, hum nay em bận đi cổ vũ gà OS nhà mình nhưng kết quả hỏng như ý[&:], không thì em cũng biết bác roài.:D:D:D

Hạng D
17/3/07
1.073
420
83
49

@cuongcualu: hê he, em mà có chiến nhường bác sân trong nhà ấy, sân khó thấy lém, em khoái chiến ngoài trời hơn. Không có ai bị đẩy ra ngoài đâu bác, hum nay em bận đi cổ vũ gà OS nhà mình nhưng kết quả hỏng như ý[&:], không thì em cũng biết bác roài.:D:D:D
Kết quả 4 đội vào bán kết 1-2-3 ra sao rùi bác ai chít ??

Hạng B2
26/11/07
414
1
0
41
SGN

Trích đoạn: lh_nhut

Kết quả 4 đội vào bán kết 1-2-3 ra sao rùi bác ai chít ??

Tuy giải thể công ty nhưng đi đâu bác chít cũng đẩy xe than theo bán dạo nhỉ [8D]:D

Last edited by a moderator:
Status
Không mở trả lời sau này.