Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
4/11/16
203
336
43
Quận 2
empirecity.vip
thấy Palm cộng động nói có nhiều cái bị vướng mắc quá
bác ví dụ ra giúp em, em chỉ thấy vấn đề đơn giản là con đường vào dự án là khoảng cuối năm xong, đường lớn bao đẹp, cư dân Q9 đi đường này nhiều hơn thây vì đi Nguyễn Duy Trinh đồng thời cư dân Palm Res và Lake View đổ về ở dần đẩy giá Palm lên theo "quỹ đạo" thôi
:D:D:D

Hạng B2
8/10/11
325
1.516
93
bác ví dụ ra giúp em, em chỉ thấy vấn đề đơn giản là con đường vào dự án là khoảng cuối năm xong, đường lớn bao đẹp, cư dân Q9 đi đường này nhiều hơn thây vì đi Nguyễn Duy Trinh đồng thời cư dân Palm Res và Lake View đổ về ở dần đẩy giá Palm lên theo "quỹ đạo" thôi
:D:D:D
Đây anh.
Anh nào thạo tin cho em hỏi mấy cái pháp lý ạ:
1. Palm Garden sao mãi chưa mở bán ạ. Chủ đầu tư nói chờ quyết định của nhà nước là chờ cái gì? Và vướng cái gì a
2. Cái Palm Res sao mãi chưa có hợp đồng? Có vướng gì mấy vụ thanh tra thủ thiêm không?
3. 2 cái Palm Res vướng, Garden vướng, vậy cái Palm Heights có vướng nốt không?

Sao cái Palm City em thấy nó rối quá. Chả lẽ vướng pháp lý tùm lum mà ông Kepple ông cũng bán ạ.

Hạng B2
5/11/11
138
515
98
Có cái cầu nào bắt qua bên kia sông( khu dân cư hiện hửu BT.Tây) không vậy các Bác ?

Hạng C
4/1/11
616
1.420
93
Hình như cố tình để khỏi bỏ chi phí ngay đó bác, nó làm vậy miễn sao đích hết năm 2018 xong để nó bàn giao, Tiến Phước làm ăn như bòi.
Tôi dự là chưa mở bán Sen được nên cứ rề rà thôi. Nhưng thật ra nếu xong sớm dân về khu này đông vui hơn, đến lúc mở bán có thể hét giá cao hơn nữa. Chưa kể TP có miếng đất bự đối diện PR.

• Like
Reactions: GLC 300
Status
Không mở trả lời sau này.