Thảo Luật Chung Palm City, Q2

Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
26/9/09
1.910
6.245
113
có 1 căn 3PN, T1.03 tầng cao , giá rất iu thương , chỉ đủ thuế phí
bác nào cần inbox nhé
Palm City, Q2

• Like
Reactions: tigo68
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
35
Nhe nói vậy mình đang ôm hàng có hy vọng .. chứ mấy bác kia dìm hàng ghê quá ...
đầu tư thì phải có máu lạnh chút, bác mua ở đây và cđt như này còn ngại gì, đừng vì lướt sóng mà nặng lòng suy nghĩ , kệ đi bác, em cũng đang đầu tư cho khu này NRC vì em nghĩ khoảng cách , vị trí rất thuận lợi khi đường SH ok , nút vòng xoay An Phú khời công thì lúc đó ra sao?

• Like
Reactions: Tintinsingapore
Hạng B2
4/11/16
203
336
43
Quận 2
empirecity.vip
đầu tư thì phải có máu lạnh chút, bác mua ở đây và cđt như này còn ngại gì, đừng vì lướt sóng mà nặng lòng suy nghĩ , kệ đi bác, em cũng đang đầu tư cho khu này NRC vì em nghĩ khoảng cách , vị trí rất thuận lợi khi đường SH ok , nút vòng xoay An Phú khời công thì lúc đó ra sao?
đúng rồi bác
tương tự khu Thạnh Mỹ Lợi, nhờ cầu Thời Đại mà khu này tăng chóng mặt (20-30%), Vista Verde đẩy gần hết hàng tồn duplex, One Ve bán nhanh chóng dù giá tăng so với dự kiến 5tr/m2, Đảo tòa cuối Canary sở hữu 39 năm giá 55tr/m2 giờ book ầm ầm
Nhân tiện em đang nắm hơn 10 khách mua ở 2BS và 3BS, nhu cầu tầng trung và thấp, bác nào cần đẩy hàng Palm Heights ới em nhé

Tập Lái
11/2/15
6
20
3
34
Ho Chi Minh City, Vietnam
đúng rồi bác
tương tự khu Thạnh Mỹ Lợi, nhờ cầu Thời Đại mà khu này tăng chóng mặt (20-30%), Vista Verde đẩy gần hết hàng tồn duplex, One Ve bán nhanh chóng dù giá tăng so với dự kiến 5tr/m2, Đảo tòa cuối Canary sở hữu 39 năm giá 55tr/m2 giờ book ầm ầm
Nhân tiện em đang nắm hơn 10 khách mua ở 2BS và 3BS, nhu cầu tầng trung và thấp, bác nào cần đẩy hàng Palm Heights ới em nhé

Căn 2BL 85m2 tầng trung của T2, 2 ban công 1 view về Saigon Sport, Landmark 81, 1 view về Bitexco, Q1 giờ giá nhiêu được bác ?

Status
Không mở trả lời sau này.