Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
15/7/15
0
4
3
42
Mợ biết gì về Gia Phú mà phán.
Phét.
Mình không hiểu sao gần cuối vẫn có người mua Giá Phú, thế mới tài. Mình chứng kiến biết bao chuyện ở DA này. Quá tệ, quá bèo nhèo. Rầu Thin ĐX biết hết, nhưng kệ, đến khi vỡ lở mới ráng bít lại.
Thím này lạ nhỉ? mình thấy người mua nhà đều là nạn nhân, dấu hiệu lừa đảo rõ ràng nhưng bao nhiêu năm rồi vẫn vậy ko giải quyết được gì. Mình có bàn vấn đề xa xôi gì đâu mà bốc với chả phét. Ghét!

• Like
Reactions: Wuyền
Chuột Tiến
1/10/11
4.555
96.454
113
Sài Gòn
Đồng nghiệp mình đang dính căn này lúc down giá lừa cú chót hình như 18 đóng 100%. Vô tình thấy scan cái hợp đồng mua bán bỏ trên ổ mạng nội bộ. Giờ đang ở thuê. Đắng lòng thật.

Hạng B2
28/7/15
361
3.595
93
Tối tối bên Imperia nhìn sang có thấy j kỳ lạ ko mợ :D
nhà em nhòm sang Lexington, nên giờ chưa thấy gì kì nhưng mai mốt cư dân Lexington dọn về ở sẽ có nhiều cái hay để xem lắm pác :D

Hạng F
29/8/07
8.005
26.826
113
Em đang tính làm căn lexington view sang ngôi nhà ma mà mợ 464 làm em sợ quá. Hay mua view vào nhà mợ nhỉ ? Mợ ở tầng mấy em còn biết đường mà chọn tầng ?
nhà em nhòm sang Lexington, nên giờ chưa thấy gì kì nhưng mai mốt cư dân Lexington dọn về ở sẽ có nhiều cái hay để xem lắm pác :D

• Like
Reactions: April64
Hạng B2
28/7/15
361
3.595
93
Em đang tính làm căn lexington view sang ngôi nhà ma mà mợ 464 làm em sợ quá. Hay mua view vào nhà mợ nhỉ ? Mợ ở tầng mấy em còn biết đường mà chọn tầng ?
view vô nhà em là bảo đảm k bị ồn đâu, còn view đi đâu cũng ồn, hàng xóm nhòm nhau qua lại cũng zui mà bác :D. bác đã nhòm vô impe thì bác cứ tầng 7 trở xuống mà mua cho đỡ chướng mắt :D mà giá lại thấp lại k ồn đó bác :D.

Hạng F
29/8/07
8.005
26.826
113
Nhìn có gần lắm ko mợ ? Hôm nào chắc lên thăm nhà mợ ngó qua thử xem ? Em chỉ hơi nhột khi đang làm chuyện riêng mà mợ dòm quá thấy thì kỳ lắm. :D.
Có mấy kèo view ra hồ bơi mà coi bộ ồn quá. Em ra đo đứng thử mấy lần rồi mà có vẻ ko ổn.
view vô nhà em là bảo đảm k bị ồn đâu, còn view đi đâu cũng ồn, hàng xóm nhòm nhau qua lại cũng zui mà bác :D. bác đã nhòm vô impe thì bác cứ tầng 7 trở xuống mà mua cho đỡ chướng mắt :D mà giá lại thấp lại k ồn đó bác :D.

• Like
Reactions: April64
Status
Không mở trả lời sau này.