Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
44
XÌ FỐ
RE: Peugeot 206 mới 100% sắp có mặt tại SG

10 chiếc đều là Peu 206CC mà bác WM? nghe nói là đã được đặt trước hết rồi, có đủ màu hết, giá em nó là 40k ra biển 52Z, được bảo hành tại Peu Đinh Tiên Hòang. Lúc đầu dự định sẽ nhập cảng vào đầu tháng 8 nhưng không bít sao bị trục trặc tới jờ, xe sẽ được trưng bày tại Showroom của Hòang Trọng.

yad confirmed
Hạng B2
16/6/04
174
55
28
cherry house

Gara ở DTH vẫn hoạt động đó các Bác, vào trong thấy sạch sẽ, thợ mặc đồng phục có logo chú sư tử. Hôm em vào thấy mấy con Peugeot của lãnh sự Pháp đang thay nhớt nhìn long lanh lắm. Chủ gara nói họ nhập cả phụ tùng xe Peugeot luôn.

Hạng B2
8/5/05
115
0
16

Các bác hết trò rồi hay sao mà muốn vứt đi 40K rước cái của nợ ỡm ờ vào thân?

"Của nợ ỡm ờ" là thế nào vậy bác ? Em chưa hiểu ý của bác cho lắm . Nhưng chắc bác đã sử dụng qua Peugeot rồi phải không ạ ?

Hàng xóm nhà tôi mua 5 con pờ giô 403 về tân trang, mỗi ngày chạy một con chứng tỏ pôgô cổ tốt
Thế ông hàng xóm bác ở đâu thế, hôm nào em xin vào ngắm mấy em Peugeot 403 .

@nhattrieu: Xe PEUGEOT, đến ông bạn hàng xóm của em nó là dân Đức cũng không mê được, tất nhiên ở đây em đã loại ra lý do xe Đức tốt hơn, hay là dân Đức yêu nước rồi đấy nhé! Xe tốt thì cũng...tốt, đi sướng-không sai, giá tốt-tất nhiên là rẻ hơn xe Đức cùng đẳng cấp rồi! Cái đáng nói ở đây theo em là xe Pháp khó kiếm đồ thay, khó lắm, kể cả các bác ở nước ngoài đi ra bãi xe hỏng, xe đâm để rỡ đồ...vào hãng thì chém đẹp, giá service cũng cao, mà ra thợ cỏ, garage No-name thì đa phần người ta không nhận (dại gì dính vào con em hủi...).
Đơn giản vậy thôi, 405 thậm chí 605 bác có thích ra HN em chỉ cho mấy con, đẹp mỹ mãn, còn chạy cũng có, nằm...chơi (đợi đồ, không sửa được...) cũng nhiều...
40K bác cứ mua bất cứ cái gì do LD lắp tại Việt nam, sau 1-2 năm bác sẽ nhận thấy là mình có lý!
Thú chơi xe nhập nguyên chiếc, hoặc là bác mua xe mới thật xịn, tên tuổi hoành tráng luôn, hai là bác cứ xe cũ kiểu như Camry, Bluebird, Accord...anh em mua đi bán lại đầy đường mà chơi...Dại dột nhất là dính vào 3 cái xe ít thông dụng tại VN, rồi chả biết có sướng không nhưng cái nhỏ nhất là đi thay nhớt thôi, biết nhau liền à...

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Trích đoạn: nightpinky

@nhattrieu: Xe PEUGEOT, đến ông bạn hàng xóm của em nó là dân Đức cũng không mê được, tất nhiên ở đây em đã loại ra lý do xe Đức tốt hơn, hay là dân Đức yêu nước rồi đấy nhé! Xe tốt thì cũng...tốt, đi sướng-không sai, giá tốt-tất nhiên là rẻ hơn xe Đức cùng đẳng cấp rồi! Cái đáng nói ở đây theo em là xe Pháp khó kiếm đồ thay, khó lắm, kể cả các bác ở nước ngoài đi ra bãi xe hỏng, xe đâm để rỡ đồ...vào hãng thì chém đẹp, giá service cũng cao, mà ra thợ cỏ, garage No-name thì đa phần người ta không nhận (dại gì dính vào con em hủi...).
Đơn giản vậy thôi, 405 thậm chí 605 bác có thích ra HN em chỉ cho mấy con, đẹp mỹ mãn, còn chạy cũng có, nằm...chơi (đợi đồ, không sửa được...) cũng nhiều...
40K bác cứ mua bất cứ cái gì do LD lắp tại Việt nam, sau 1-2 năm bác sẽ nhận thấy là mình có lý!
Thú chơi xe nhập nguyên chiếc, hoặc là bác mua xe mới thật xịn, tên tuổi hoành tráng luôn, hai là bác cứ xe cũ kiểu như Camry, Bluebird, Accord...anh em mua đi bán lại đầy đường mà chơi...Dại dột nhất là dính vào 3 cái xe ít thông dụng tại VN, rồi chả biết có sướng không nhưng cái nhỏ nhất là đi thay nhớt thôi, biết nhau liền à...
Em thì ngược lại, nếu em thích P thì sẽ chơi P (tất nhiên là nếu có 40k), còn vấn đề phụ tùng thay thế theo em là KHÔNG ĐÁNG QUAN TÂM hi hi :D:D:D

Hạng F
13/1/06
13.891
35.965
113

Peugeot 207 đây các bác 8 thêm:

[link]http://www2.24h.com.vn/news.php/77/121379[/link]

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: phantan

Peugeot 207 đây các bác 8 thêm:

[link]http://www2.24h.com.vn/news.php/77/121379[/link]

quá đẹp ! em có xiền em cũng chơi 1 em như vầy !

Hạng D
28/4/05
3.046
5
38
28

em này xấu ỉn hà.em nhòm mãi rồi.được như Focus cũng đỡ:D