Hạng B2
21/1/09
129
1
0
Bác cho hỏi là chiếc P404 Bác mua máy móc và fụ tùng thay thế dễ tìm kg vậy? Mình cũng đang nhắm 1 em P404 chơi cho vui nhưng mà kg rành về khoản máy móc, giàn đồng và đủ thứ nên mong các bác đi trước giúp nhé! Ah giá bác mua P404 nhiu vậy? Hheheh con của mình chưa sửa gì hết, rước về fải cho vô gara cho làm lại hết thì theo bác tổn thất hết nhiu? Mình ở sàigon nhé!
Cám ơn Bác!

Hạng B1
30/11/09
74
0
0
Hi,
Phụ tùng dàn ngoài có thể mua ở tiệm Phú Quốc, hay bác Đạt ở đường Nguyễn Văn Nguyễn.
Máy móc con của em khá ổn. Xe này thay đồ Zin hết thì em không biết :) vì imposible.
Em dọn lại cũng hết hơn 30t bác ah, chưa tính nội thất.

Tập Lái
20/2/10
15
0
1
xe này là của mình ngày xưa , có phải cà vet xe la tên Dung ko?
xe bị kêu sau khi hạ hộp số là do cao su chân hộp số hay còn gọi là" bóp đầm",cai này phải kiếm đồ zin thì đi mới êm dược

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
45
mr.xiro nói:
mới cưới e này 2 tháng. bác chủ ở Binh Dương don sẵn rồi. về cũng chỉnh chọt lại nhiều, vừa thay bộ lốp. các bác cho ý kiến cái. 4 cái chụp mâm rớt mất 1 cái rùi, ức thât.giờ phải tháo cả ra, dang tìm. lúc đem e BD về BMT mới dc khoang 150km thi rụng lá côn, cho e nó lên cứu hộ đưa thẳng vào bệnh viện. làm lại nồi. giờ thì quá ổn, chạy phè phè....chỉ mỗi tội lần đàu đi mua xe cũ nên chắc ko tránh khỏi rui ro.

Peugeot 403 tìm đồng minh.

Mr. Xi ro: bác cho em hỏi bộ vỏ của bác mua ở đâu vậy? Giá bao nhiêu hả bác? Vui lòng chỉ chỗ em mua với. Cảm ơn bác.

Hạng D
3/8/09
3.539
1
0
44
mr.xiro nói:
mới cưới e này 2 tháng. bác chủ ở Binh Dương don sẵn rồi. về cũng chỉnh chọt lại nhiều, vừa thay bộ lốp. các bác cho ý kiến cái. 4 cái chụp mâm rớt mất 1 cái rùi, ức thât.giờ phải tháo cả ra, dang tìm. lúc đem e BD về BMT mới dc khoang 150km thi rụng lá côn, cho e nó lên cứu hộ đưa thẳng vào bệnh viện. làm lại nồi. giờ thì quá ổn, chạy phè phè....chỉ mỗi tội lần đàu đi mua xe cũ nên chắc ko tránh khỏi rui ro.

Oh xe đẹp quá. Nội thất nhìn thấy còn ngon quá chời. Chúc mùng bác kiếm được 1 em ngon. Em k có chổ đậu nếu k cũng kiếm 1 em đi chơi hehe