Hạng F
3/10/15
9.818
12.057
113
Xe định vị tiệm cận sang mà treo sau dầm xoắn thì thật sự khó hiểu.
Treo sau dầm xoắn là sao ta?
Là cũng Macpherson đấy hả bác?
Thấy mấy xe Đức cũng Macpherson không

Hạng B2
27/4/11
475
1.060
93
Bên Pháp người ta thử nghiệm chán chê rồi mới sản xuất bác ơi. Nghe cái tên trên giấy tờ phán thì dễ, ra đại lý đăng ký lái thử coi có êm ko? Rung lắc không? Chứ nhiều bác khen xe hàn ngon, nhưng đường trong phố ở sg là đường đi ốp dót nên tới giờ sorento đời cũ trên đường phố sài gòn lâu lâu mới thấy 1 chiếc.
Một cái xe hạng sang mà hệ thống treo như xe hạng A phổ thông thì làm sao êm ái bằng treo độc lập được. Nói như Bác sao xe Đức không làm treo sau dầm xoắn đi, vừa êm vừa đỡ tốn kém. Chứ nói như Bác thì nửa cân nặng hơn tám lạng à?

Chỉnh sửa cuối:
MLB confirmed
Hạng B2
9/5/16
134
72
28
39
GT định vị cao hơn AL mà ở đây giá lại thấp hơn AL ?

Hạng B2
20/4/19
112
65
28
26
Bên Pháp người ta thử nghiệm chán chê rồi mới sản xuất bác ơi. Nghe cái tên trên giấy tờ phán thì dễ, ra đại lý đăng ký lái thử coi có êm ko? Rung lắc không? Chứ nhiều bác khen xe hàn ngon, nhưng đường trong phố ở sg là đường đi ốp dót nên tới giờ sorento đời cũ trên đường phố sài gòn lâu lâu mới thấy 1 chiếc.
thôi bác ơi, cùng nhà Thaco mà con Sò đi qua ổ gà êm ăn đứt con giả cầy sang chảnh này, cầu trước qua ổn, cầu sau đi qua kêu cái rầm

Hạng B2
2/10/04
206
109
43
Giá bán là lý do tại sao Peugeot nhiều như lá mùa thu tại VN. Mấy hãng xe Pháp làm ăn chán quá. Renault lúc on lúc off, giờ bỏ của chạy lấy người.

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Chuyện nó có êm hay rung lắc thế nào so với treo độc lập thì chưa nói (giỏi lắm là ngang nhau nếu có tinh chỉnh) nhưng chắc chắn là treo dầm xoắn này chi phí giảm đi mà giá xe lại vẫn tăng mới là vấn đề bác ơi.

• Like
Reactions: quannguyentsnct
Hạng B2
16/5/17
238
394
63
38
Xe nội thất rất đẹp.ngoại thất đẹp.giá ko đẹp tý nào cả.sợ mua xong mấy tháng sau lại giảm 100-150 theo truyền thống thì cũng cay cay