Hạng B2
2/7/09
111
0
16
em ko lăn tăn vụ đăng kiểm vì có ông anh làm trong trạm 05, chỉ lo ko đủ lúa mà làm con xe thành " lem nhem " ra nửa thì khổ ( em chỉ có khoảng 15 chai cho phi vụ này
). nghe bảo ở vùng Bình Dương làm đồng sơn rẻ lắm, chắc em mang sang đấy làm, chỉ sợ các anh ấy hổng biết " mần " thui !

Hạng B2
2/7/09
111
0
16
duongxua nói:
PG505 độ thành thiên nga thì được chứ em nghĩ thành xe đua chắc là khó :D

chỉ e ko đủ " lúa " thui Bác ơi
, chả có gì là ko làm được cả, phần body em nghĩ ko khó, phần máy thì lại càng đơn giản nửa vì làm tổng thành máy chỉ có 6 chai . vấn đề là lựa chọn nơi nào ngon-bổ- rẻ

Hạng B1
3/7/09
85
9
8
thanh_cong2285 nói:
Cho em hỏi có phải bác Tuan yamaha là bác tuanferrari trên diễn đàn xe hơi việt nam ( xehoivietnam.net) và otoxomnhala ko ạ. Bác cùng với bác Đồ Gàn dọn 1 em Peugeot 505 Turbo phải ko?

hi bác thanh_cong2285 ko chúng ta chưa hề gặp nhau.tôi mới tham gia os và cũng ít nên mạng.có chút đam mê và kinh nghiệm muốn đóng góp và học hỏi ae trên os thôi.rất hân hạnh đc làm quen với bác.khi nào về sg coffee nhé.chào thân ái,chúc bác và gđ năm mới an khang thịnh vượng và hạnh phúc.tôi ở gần PMH đối diện khu dân cư TRUNG SƠN

Hạng B1
3/7/09
85
9
8
MEXERE nói:
em ko lăn tăn vụ đăng kiểm vì có ông anh làm trong trạm 05, chỉ lo ko đủ lúa mà làm con xe thành " lem nhem " ra nửa thì khổ ( em chỉ có khoảng 15 chai cho phi vụ này
). nghe bảo ở vùng Bình Dương làm đồng sơn rẻ lắm, chắc em mang sang đấy làm, chỉ sợ các anh ấy hổng biết " mần " thui !
HI bácMEEXEXERE cái này khó à.15t nếu sơn bằng sơn DUPON chắc ít chỗ dám nhận vì sơn mắc và xe cũ làm mất nhiều công lắm.hôm nào có đk ae gặp nhau tôi thử đưa ra bảng giá chi tiết để bác tham khảo đc ko ạ.năm mới chúc bác chúng mùa gặt hái liên khúc để dễ có đk nâng cao sức khỏe và thẩm mỹ cho em nó

Hạng B2
2/7/09
111
0
16
tuan yamaha nói:
MEXERE nói:
HI bácMEEXEXERE cái này khó à.15t nếu sơn bằng sơn DUPON chắc ít chỗ dám nhận vì sơn mắc và xe cũ làm mất nhiều công lắm.hôm nào có đk ae gặp nhau tôi thử đưa ra bảng giá chi tiết để bác tham khảo đc ko ạ.năm mới chúc bác chúng mùa gặt hái liên khúc để dễ có đk nâng cao sức khỏe và thẩm mỹ cho em nó

thế là thui rùi giấc mơ Thiên Nga ! ráng cày đến cuối năm đong đủ lúa rùi chơi tiếp các Bác nhỉ
. à chúc Bác Tuấn năm mới tấn tài tấn lộc, an khang thịnh vượng nhe
, em đoán chắc nhà Bác có gara hay Bác làm gì đấy có liên quan đến xe cộ phải không ạ, nom Bác bờ rồ quá

Hạng B1
3/7/09
85
9
8
MEXERE nói:
tuan yamaha nói:
MEXERE nói:
bác nói đúng đấy.chỗ tôi chuyên dọn dẹp mông má từ giặt rửa vệ sinh đến đồng sơn điện đệm,âm thanh ánh sáng,body,cách âm,cách nhiệt.đủ cả giá chắc chắn ae thôi,trừ khi bác đòi đồ hiệu.nếu bác có đôi chút hoặc phần nào đó trong công việc thẩm mỹ cho em nó bác có thể cùng bắt tay vào tôi sẽ phụ tá cho bác.quan điểm của tôi là tầm bạn mê xe để học hỏi để có đk nâng cao hiểu biết về em nó trước khi kiếm sống ,đc gặp bác để đàm luận đã là may mắn rồi còn lại ko quan trọng.chào bác chúc bác năm mới phát tài,phát lộc dài dài nhé.

thế là thui rùi giấc mơ Thiên Nga ! ráng cày đến cuối năm đong đủ lúa rùi chơi tiếp các Bác nhỉ
. à chúc Bác Tuấn năm mới tấn tài tấn lộc, an khang thịnh vượng nhe
, em đoán chắc nhà Bác có gara hay Bác làm gì đấy có liên quan đến xe cộ phải không ạ, nom Bác bờ rồ quá

MEXERE em ko lăn tăn vụ đăng kiểm vì có ông anh làm trong trạm 05, chỉ lo ko đủ lúa mà làm con xe thành " lem

Hạng D
24/8/09
1.768
905
113
Em cũng đang có vợ Hai P505 đây, lên đây hóng hớt các Bác làm cái gì đẹp em bắt chước !!!!!!!

Hạng B1
10/5/08
70
0
6
Em thì không có xe. Lên đây để chúc các bác năm mới nhiều sức khỏe, an khang thịnh vượng,làm ăn phát tài....