Hạng F
4/1/08
8.307
115.643
113
Lọc nước Watts
www.thietbiloc.com
Bác chánh nên khảo sát lại. Ddeff đầu tiên chấp nhận hên xui, nhưng 2 đèn sau có theerhoafn toàn tính toán đươc mà.​
Làm đường rộng, cho chạy 60 mà cứ gặp đèn đỏ và thắng dúi dụi thì khác gì trạng Quỳnh cho ị mà cấm đ ái.​
Em thử chạy 40 thì chỉ gặp đèn đỏ 1 lần chỗ Phan Văn Trị.​

Last edited by a moderator:
Hạng D
21/9/10
1.945
11.207
113
cái thời 8x em nhớ đi cái đường Pasteur và NKKN cứ đèn xanh là đi suốt cả tuyến. Có lẽ việc này chỉ thực hiện được với điều kiện giao thông perfect.

Hạng D
5/6/13
2.751
3.679
113
www.vinhphutung.com
Hàng ngày em đi làm trên cung đường này, đúng là giữ đều 60km/h thì liên tục gặp đèn đỏ, đường thì rộng, vắng nhiều khi cũng muốn đạp lên 80-90km/h cho thoát máy mà ngại xxx.

Đã có bác nào bị bắn tốc độ trên PVĐ chưa?

Hạng B2
13/3/14
100
46
28
Cá nhân em thấy hên xui thôi, ko liên quan gì đến tốc độ nhanh hay chậm. Ngoài ra, hiện nay tín hiệu đèn giao thông cũng được điều khiển linh động hơn nhiều bời nó có thể điều khiển bằng tay, CSGT hay TNXP. tùy theo lưu lượng thực tế mà nhấn hoặc giữ đèn giao thông.

Hạng B2
13/3/14
100
46
28
Cá nhân em thấy hên xui thôi, ko liên quan gì đến tốc độ nhanh hay chậm. Ngoài ra, hiện nay tín hiệu đèn giao thông cũng được điều khiển linh động hơn nhiều bời nó có thể điều khiển bằng tay, CSGT hay TNXP. tùy theo lưu lượng thực tế mà nhấn hoặc giữ đèn giao thông.

Hạng D
21/9/10
1.945
11.207
113
Starcom nói:
Đều đc tính toán hết đó bác chứ k phải hên xui đâu

Tập Lái
4/9/13
25
3
8
40
Gặp đèn đỏ thì dừng lại rồi đi tiếp thôi các bác.Em thấy vấn đề này không có gì quan trọng cả.

Tập Lái
17/3/14
48
20
8
Hên xui. Nhớ lại lúc mới bắt đầu thông xe, chưa có biển báo tốc độ, cứ 70-80km/h là phan. Nhiều khi tài xế taxi rượt theo nhắc nhở, coi chừng bị bắn tốc độ nhưng thời điểm đó chẳng thấy con ma nào.

Giờ chỉ cho phép 60km/h, đi một chút thì phải dừng đèn đỏ. Nhiều lần vừa đèn xanh, đi được 40km/h là phải về mo tà tà tới cây đèn tiếp theo vừa chuyển sang đèn đỏ. Thử đề ba nhanh, kéo lên 60km/h từ cây đèn này sang đèn khác, vẫn bị dính đèn đỏ. Chán và nản với một cung đường tuyệt vời như thế.