Hạng C
1/4/11
693
4
18
57
akinnguyen nói:
Cái này ko chính xác nha các bác.:))

Cũng để tham khảo cho vui thôi, mình thử có khi bắt được( vd mấy anh xxx ở xl hà nội đoạn gần metro thì bắt được sóng. Chắc tuỳ loại máy bắn tốc độ như các bác trên comment.

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
thanhminh0806 nói:
akinnguyen nói:
Cái này ko chính xác nha các bác.:))

Cũng để tham khảo cho vui thôi, mình thử có khi bắt được( vd mấy anh xxx ở xl hà nội đoạn gần metro thì bắt được sóng. Chắc tuỳ loại máy bắn tốc độ như các bác trên comment.
em mới down trapster 5.0 về.Đang xài thử........Phải mở 3G liên tục trong quãng thời gian di chuyển hả bác?Hay chỉ dùng GPS??

Hạng C
1/4/11
693
4
18
57
GLK.ESC nói:
sao e vào hip.K thấy đâu hết vậy mấy bác?!!
Em gài IOS.Giúp e cái! Đa tạ
Em dùng new ipad.K biết có k?

Phần mềm có tên Speed trap finder chỉ dành cho iphone ( chưa kiểm trên itouch), không dành cho ipad. Nếu muốn mua thì có trên appstore, còn xài bản hack thì vào cydia ( nghĩa là máy đã được jaibreak) cài source Heaveniphone hoặc Cydia.vn ( mình khuyên nên dùng heaveniphone vì hoàn toàn miễn phí, cydia.vn( hay gsm.vn) giờ hay bắt trả tiền). Sau đó vào lại cydia search và cài kho ứng dụng ( của cydia là Hipstore, gsm.vn là AppstoreVN). Vào kho ứng dụng trên search và cài phần mềm và dùng thôi.

Hạng C
1/4/11
693
4
18
57
BlueEFFICIENCY nói:
anroid có cái này không bác, em xài Ếch Bà chưa biết cài thế nào?
Nào giờ chỉ xài iphone nên không biết có trên androi không nữa, bác search tìm thử.Máy nên để on suốt hành trình( thử thấy không chạy ngầm, mỗi lần on màn hình là update lại nên không kịp thời phát hiện), phải có wifi hoặc 3G, để kiểm tra xem dùng GPS được không, và rất hao pin vì thấy iphone nóng khi sử dụng lâu.

Hạng B2
5/8/12
291
42
28
10
TP. HCM
e mòa một hồi tìm đc cái app Police radar & speed cam để e test xem thế nào, nếu okie thì sẽ có 1topic cho anroid hehe

Hạng C
2/4/08
917
519
93
thanhminh0806 nói:
HTViet nói:
Chiều nay đi tới gần QL1 A mở phần mềm ra thử xem sao, máy phát hiện ra mấy chú XXX đang núp lùm ở gần ngã tư An sương, chia sẻ cùng các bác, nếu các bác thấy ok thì cứ load về mà sử dụng. phen này ta quyết đi buôn lậu,

Mình cũng đang test thử, hình như nó cũng ghi nhận cả các camera quan sát giao thông luôn vì mình chạy tới chổ máy phát hiện thì ... Không thấy mấy chú ấy đâu cả! Hehe
Em cũng vừa định hỏi thấy báo chứ có thật ra chạy lại có thấy xxx thật không hehe. Bác nào đã từng xài các loại máy dò tần số sóng của súng bắn tốc độ (kể cả các hiệu nổi tiếng như Cobra...) đều biết là nó dựa trên tinh thần cảnh báo và đề phòng, tức là hễ nó nhận được tần sóng nào giống giống tần sóng của súng bắn tốc độ (loại dùng sóng) là kêu inh ỏi vì nhầm lẫn các loại sóng khác: sóng radio, sóng DTDD, sóng TV truyền hình.... Xài 1 thời gian rồi chán cũng vứt xó, chỉ nhức cái đầu vì tác dụng gần như không có thậm chí tác dụng ngược như truyện ngu ngôn cậu bé chăn cừu báo sói đến: lúc không có thì la cho vui đến lúc có thật có la cũng ko ai tin nữa.
Tuy nhiên nếu bác nào kiên định thì nó cũng có tác dụng tốt là lúc nào cũng được báo có xxx nên chạy chậm tức nhiên là sẽ an toàn hơn hehe.

Hạng D
24/5/11
1.442
3
38
44
BlueEFFICIENCY nói:
e mòa một hồi tìm đc cái app Police radar & speed cam để e test xem thế nào, nếu okie thì sẽ có 1topic cho anroid hehe
down rồi!k xài dc!
@ em down phần mềm này
[link]http://blog.trapster.com/tag/trapster-5-0/[/link]

Hạng B2
5/8/12
291
42
28
10
TP. HCM
GLK.ESC nói:
BlueEFFICIENCY nói:
down rồi!k xài dc!
@ em down phần mềm này
http://blog.trapster.com/tag/trapster-5-0/

iphone thì fải cài trực tiếp trên máy mới đc bác ui, bác thanhminh0806 có hướng dẫn cụ thể rùi mà bác..