Hạng B2
4/9/11
368
4.987
93
Thiên Đàng
Nếu muốn ăn tôm sú lớn, thì anh có thể tìm quán Đá Đen anh nhé. Quán này có món lẩu tôm khổng lồ và những món khác phục vụ gia đình, ăn nhậu mà giá cả cũng rất chi là phải chăng. Nếu có dịp anh nên thử. Em cũng là dân Phan Rang chính hiệu 2 con bìm bịp.
Cảm ơn anh chia sẻ

• Like
Reactions: vanto
Tập Lái
17/4/23
9
13
3
41
Lúc trước, tôi hay ăn lẩu bò đối diện cái hồ, chỗ bùng binh đầu Ngô Gia Tự, ks Hồ Phong quẹo vô. Quán không nhớ tên, ăn cũng rẻ, do anh em ngoài đó dẫn ra.
Hông biết giờ còn bán không.. :)
cái này e cũng không rõ anh, lâu giờ em không về Phan Rang, bữa có về nhưng em không có ăn nhậu nhiều nên ko biết. Bữa em có ở Resort Hoàn Mỹ, sạch sẽ, phòng view biển, giá ổn, ăn sáng ngon.

• Like
Reactions: lazzy_vn
Hạng B2
10/6/09
115
431
63
Cuối tuần này em đi Cam Ranh - mọi lần trước đi toàn dừng Hòn Cò Cà Ná ăn sáng nghỉ ngơi mà 2 lần gần nhất hè rồi vào ăn sáng tệ quá. vừa mắc - chờ rất lâu. Nên định chạy thẳng vào Phan rang ăn sáng cafe. Mấy bác rành chỉ giúp em vài quán ăn sáng kiểu nước như Phở Bún gì đó vì có mấy đứa nhỏ. Cảm ơi các bác

Hạng C
30/3/18
677
529
118
Cuối tuần này em đi Cam Ranh - mọi lần trước đi toàn dừng Hòn Cò Cà Ná ăn sáng nghỉ ngơi mà 2 lần gần nhất hè rồi vào ăn sáng tệ quá. vừa mắc - chờ rất lâu. Nên định chạy thẳng vào Phan rang ăn sáng cafe. Mấy bác rành chỉ giúp em vài quán ăn sáng kiểu nước như Phở Bún gì đó vì có mấy đứa nhỏ. Cảm ơi các bác
Mình cũng định đi cam ranh nhưng chỉ có 2 ngày cuối tuần,không biết có khả thi không bác?

Hạng D
8/2/12
1.022
1.973
113
Mình cũng định đi cam ranh nhưng chỉ có 2 ngày cuối tuần,không biết có khả thi không bác?

nếu nghỉ dưỡng trong resort thì dư sức. xuất phát 5h kịp nhận phòng rồi ăn uống chơi trong đó chủ nhật về.

• Like
Reactions: thuan68
Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
Anh chạy thẳng QL1 cũ vô PR, đường này cũng có quán nhưng hơi nhỏ chút, khó đậu xe. Song song nó có đường Ngô Gia Tự có nhiều quán ăn sáng, và cũng nhiều quán cf lớn, đường lớn hơn dễ đậu xe.
Hoặc anh có thể vô mấy quán cf lớn lớn có ăn sáng luôn, thường là bánh mì opla và hủ tiếu. Theo sở thích của tôi, thì tôi ăn xong mới vô quán uống cf..
Ngay mặt tiền đường chính ra biển, đường 16/4, có Trung tâm văn hóa NT rất lớn nhiều cây xanh, ngồi mấy quán cf xung quanh mát lắm..

• Like
Reactions: hienmtd
Hạng B2
17/4/15
412
748
93
43
cái này e cũng không rõ anh, lâu giờ em không về Phan Rang, bữa có về nhưng em không có ăn nhậu nhiều nên ko biết. Bữa em có ở Resort Hoàn Mỹ, sạch sẽ, phòng view biển, giá ổn, ăn sáng ngon.
Hoàn Mỹ em coi Agoda giá lúc nào cũng cứng quá..
P.R, Ninh Hải.. một thời nhung nhớ, tuổi trẻ của tôi... :D:D:D:D

Hạng B2
10/6/09
115
431
63
nhà em đi t7 đi t2 về đây. ngày đầu ngủ Nha Trang - ngày 2 ngủ cam ranh.

• Like
Reactions: thuan68
Hạng C
30/3/18
677
529
118
nhà em đi t7 đi t2 về đây. ngày đầu ngủ Nha Trang - ngày 2 ngủ cam ranh.
Mình cũng định 3 ngày, ngày một cam ranh ngày hai nha trang ngày ba về SG nhưng bx bận quá chỉ có 2 ngày cuối tuần, nên đang đắn đo không biết có nên ra cam ranh không hay lanh quanh phan thiết mũi né.

• Like
Reactions: hienmtd
Hạng B2
10/6/09
115
431
63
vậy anh chạy ra Phan Rang - ngay Tp PR có Hoàn Mỹ ở cũng ổn. pt mũi né chán lắm anh. ồn ào đông đúc quá.