Anh em chọn xe nào cho mình:

• Total voters
    92
Hạng D
10/6/10
1.406
1.232
113
Tùy nhu cầu, nếu đi đường xấu nhiều thì EV, đường tốt thì cứ So. Đường xấu ở đây là kể cả mấy đường nhám, đá dăm, nhựa tay.... EV sẽ êm hơn, ít bị ồn vỏ.

• Like
Reactions: Trading An Nhan
Tập Lái
19/5/15
49
35
18
33
Land Cruiser hay Pajero nó đắt hơn cả mấy lần thì đương nhiên nó phải ngon hơn - phê hơn thôi bác. Chứ đã là body-on-frame thì là cùng công nghệ với mấy ông xe tải/bán tải hết cả rồi.
Bởi vậy nên bảo body-on-frame ở Everest hoàn toàn vượt trội so với Unibody của Sorento và chê Unibody rẻ tiền thì ko hẳn là đúng ạ.

• Like
Reactions: Trading An Nhan
Hạng B1
9/3/16
81
106
33
37
Everest nhé, mình đi cả 2 rồi, trời mưa to, ngồi bên trong con Everest nghe tiếng mưa nhỏ xíu, ngồi trong Sorento nó bộp bộp ồn thấy ớn, nhiu đó đánh giá dc vỏ của con nào ngon hơn rồi bác. Lái con Sorento bản full dc cái có nhiều option, chứ ồn và ko ổn định = Everest đâu. Thích cái đẹp thì Sorento, thích cao to chắc khoẻ thì Everest.

Hạng D
8/1/19
1.579
2.203
121
mặt dù đánh giá cảm giác lái các kiểu đầm chắc, cách âm EV cao hơn , nhưng thiết kế cũ kĩ già nua , điểm này thì Sò all new lại vượt xa EV ,

Hạng B1
7/11/22
63
14
8
21
một con thiên về công nghệ, 1 con thiên về khung gầm rộng rãi cứng cáp khoẻ khoắn như tảng đá ấy. nhưng đàn ông phải mạnh mẽ đúng kh bác, quất everst đi.. trên đây đang bán tỉ 245 đây này

Attachments

Tập Lái
5/11/22
31
1
8
21
e là fan của Sorento vì lái như Audi luôn, trải nghiệm mượn mà và vào cua k bị gắt, bác nên chọn Sorento

Attachments