Hạng D
26/11/07
1.314
172
63
44
otosaigon.com
Dear Các Bác,

Sau khi ly dị em v2 Morning 2012, em đang máu 1 em chân dài, tuy nhiên budget thì không cho phép mà lại máu em SUV, Ngó tới ngó lui thì cuối cùng cũng quay về box Kia vì không có lúa để chơi em Hòn đá CRV như bác Daihocsi:D/ Tiền ít mà đòi đủ thứ như xe rộng rãi cho 2 F1 và bà cả, cũng phải có đồ chơi xíu, Chế độ số AT có chức năng Sport để có thể độ thêm Paddle Shift, start/stop... Thì KIA RAY em thấy phù hợp với tiêu chí của em. E ko quá quan trọng bề ngoài vì mua xe phục vụ cho mình là chính. ai nói mặt kệ.:D:D/
Ko biết trong Box này có ai đã từng chạy em này thì cho em ý kiến để em quyết luôn cái.
Trước đây có HCMCAR & HG về, giờ thì em đang hóng em nó tiếp.
Mượn tạm hình em nó của các bác sales lúc trước.

Phân vân giữa KIA RAY và Em chân dài khác

Hạng D
26/11/07
1.314
172
63
44
otosaigon.com
singaporeman nói:
Em cũng đang nghía em này cho bx, có Bác nào về xe màu xanh lá k nhỉ?

Em này ko co màu xanh lá bác ah.
Ray có màu : Xanh Ngọc, Trắng, xanh dương, màu đỏ, màu bạc, màu đen và màu đồng
Trong đó màu trắng và Xanh ngọc là đẹp nhất
Nếu bà cả bác máu thì làm em màu đỏ là ko đụng hàng luôn.

Hạng D
26/11/07
1.314
172
63
44
otosaigon.com
Vâng, em đang đợi mấy saloon báo giá, nếu OK sẽ quất luôn.
ở SG mình có 2,3 chiếc gì đó. Nếu các bác đi ngoài đường mà gặp em nó sẽ ngước nhìn vì chiếc xe lạ lạ và vẽ đẹp khác thường:D:D. Tuy nhiên trong OS này chưa thấy ai comment về em nó.

Hạng D
16/11/12
1.052
574
113
Bác vsiu chia tay em Morning rùi à, mới hum nọ bác khoe em tấm ốp bậc chân KMFC mà. Công nhận em Ray này nhìn độc thật, ở ngoài trông còn ấn tượng hơn trong hình nữa, em cũng có vinh hạnh được sờ tận tay em Ray đầu tiên ở SG. Bác đã máu thì đừng để tinh thần nguội lạnh, quất luôn cho đã.

Bác kết em Ray thì quay lại chỗ em cafe tiếp thôi. Em cũng đang có 1 em trên đường cập cảng, dự kiến ngày 22/12 này. em này có chỗ đặc biệt "em sẽ bổ sung chi tiết sau, vì đang trong quá trình tìm hiểu thêm" có thêm gói family pack, cái này em cũng chỉ nghe bọn Hàn nói, chưa rõ lắm, hihihi. Bác nào biết giúp em với.
Em nó đây, bác VSIU cho ý kiến.