Hạng D
4/5/10
1.745
41
48
66
cf2d.goodforum.net
Re:pHÒNG TRUYỀN THỐNG CLB BÓNG ĐÁ XNLFC

Lại là tư liệu truyền thống của xóm,em không có hình,hôm nào phải dzợt tý cho có sức khoẻ,không chừng được gọi vào đội tuyển cũng có......................?
.

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

Cảm ơn bác PCR đã giữ lửa cho ngành thể thao của xóm, em cũng đang muốn theo cái ngành tennis mà em chưa thấy có bác nào. Vậy bác nào rành về nghành này chỉ bảo em và cả xóm với

Hạng B2
7/3/11
280
3
18
32

QUYVIP nói:
Cảm ơn bác PCR đã giữ lửa cho ngành thể thao của xóm, em cũng đang muốn theo cái ngành tennis mà em chưa thấy có bác nào. Vậy bác nào rành về nghành này chỉ bảo em và cả xóm với
Em cũng chơi đc Tennis

Hạng D
28/2/11
1.027
9
38

Ảnh đẹp. Làm những VĐV đã chuyển từ môn bóng đá sang môn "táng ly" cũng tràn trề cảm xúc...

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

markvo nói:
QUYVIP nói:
Em cũng chơi đc Tennis
Hi bác Mark, em khoái cái ava của bác, em thích tennis, nhưng chưa chơi bao giờ, nên giờ em đang muốn có bác nào trong xóm mình rành món này thì cho em theo em lượm bóng và học mót, bác có nhận dạy kèm ko:D:D:D:D

Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

Em cũng biết một (hoặc nhiều hơn nữa) về quấn liệng dziên bộ môn tạt lon , tạt ly, tạt chum, bơ_linh... Bác nào học thì ghi danh nhé. U tiên 1000 học viên đăng ký sớm !

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38

@PCR: tài lanh thấy ớn.
Hôm truớc em tính làm cái giải tennis nội bộ XNL nhưng không kham nổi, chắc là buông luôn.

Hạng B2
7/3/11
280
3
18
32

QUYVIP nói:
markvo nói:
QUYVIP nói:
Em cũng chơi đc Tennis
Hi bác <span style=""color: #ff0000;"">Mark</span>, em khoái cái ava của bác, em thích tennis, nhưng chưa chơi bao giờ, nên giờ em đang muốn có bác nào trong xóm mình rành món này thì cho em theo em lượm bóng và học mót, bác có nhận dạy kèm ko:D:D:D:D
Từ lúc qua XNL chơi tới giờ, e thấy chỉ có mỗi mình bác là kêu đúng tên em thôi :D. E mới có 20t à, nên các bác cứ kêu e là Mark, xưng a với e là đc rồi ạ.
E đánh Tennis từ lúc học lớp 8 nhưng vì 1 số sự cố, ba mẹ e ko cho chơi Tennis nữa.:( (Tính ra e đã ngưng chơi Tennis đc 2 năm rồi[>:p]), nhưng thỉnh thoảng vẫn có hay đi đánh với những người trong g.đình. E đọc cm bác mà cứ tưởng XNL sắp lập thêm hội Tennis e tính đu theo các bác luôn. Chứ đá banh với bác PCR 1 buổi/tuần chưa "phê":D:D

Hạng F
17/8/09
7.876
343
83
Sài Gòn <---> Hà Nội

markvo nói:
huygb nói:
@PCR: tài lanh thấy ớn.
Hôm truớc em tính làm cái giải tennis nội bộ XNL nhưng không kham nổi, chắc là buông luôn.
Húi phá tổ chức hội tennis đi cho em la liếm học hỏi tý xíu:D:D:D

QUYVIP nói:
markvo nói:
QUYVIP nói:
Em cũng chơi đc Tennis
Hi bác <span style=""color: #ff0000;"">Mark</span>, em khoái cái ava của bác, em thích tennis, nhưng chưa chơi bao giờ, nên giờ em đang muốn có bác nào trong xóm mình rành món này thì cho em theo em lượm bóng và học mót, bác có nhận dạy kèm ko:D:D:D:D
Từ lúc qua XNL chơi tới giờ, e thấy chỉ có mỗi mình bác là kêu đúng tên em thôi :D. E mới có 20t à, nên các bác cứ kêu e là Mark, xưng a với e là đc rồi ạ.
E đánh Tennis từ lúc học lớp 8 nhưng vì 1 số sự cố, ba mẹ e ko cho chơi Tennis nữa.:( (Tính ra e đã ngưng chơi Tennis đc 2 năm rồi[>:p]), nhưng thỉnh thoảng vẫn có hay đi đánh với những người trong g.đình. E đọc cm bác mà cứ tưởng XNL sắp lập thêm hội Tennis e tính đu theo các bác luôn. Chứ đá banh với bác PCR 1 buổi/tuần chưa "phê":D:D
EM thấy có bác Hội Phó và bác Mark là 2 cao nhân về tennis rồi, bác nào rành về cái này vào điểm danh đi, ta lập 1 hội để giao lưu và cho những người mù tịt như em được mở mắt. Mong phong trào TDTT xóm ta ngày càng lớn manh.
Em điểm danh hội tennis trước nhá "
1 - Huygb : Chủ tịt lâm thời
2 - Markvo : Cố vấn kỹ thuật
3 - Quyvip : Học viên
4-
...
555 -
Mong các bác ủng hộ ạ.

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/6/09
4.786
697
113
Logo & Avatar

Mặc dù vẫn biết rất là khó khăn để mời được các cựu tuyển thủ XNLFC những ngày đầu thành lập. Nhưng PCR em vẫn tha thiết kính mời các bác dành chút thời gian đến dự tiệc Tất Niên + Tân Niên với tụi em.
Trân trọng kính mời các bác !
PCR.