Hạng B2
26/4/15
149
42
28
39
Em có 1 cặp được Bác Simminsu chia lại, lúc mua 1,4tr nếu bác lấy thì em để lại bằng giá lúc em mua (em chưa sử dụng), mà gạt mưa này Bác Sinminsu nói là đời 94 nên em kg biết có gắn được vào đời 91 kg (hàng đẹp, nếu bác cần thì em up hình lên).
Em cũng ko rõ gạt 94 xài cho 91 đc ko, bác up hình em xem thế nào. Cám ơn bác

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Em có 1 cặp được Bác Simminsu chia lại, lúc mua 1,4tr nếu bác lấy thì em để lại bằng giá lúc em mua (em chưa sử dụng), mà gạt mưa này Bác Sinminsu nói là đời 94 nên em kg biết có gắn được vào đời 91 kg (hàng đẹp, nếu bác cần thì em up hình lên).
Được tuốc tuồn tuột

Hạng B2
1/3/09
467
132
43
Cho em hỏi ké, hai kiếng bên tài-phụ bị trầy do ron cao su chai. Nay em muốn thay, có còn kiếng gin không các bác ? Giá bao nhiêu ?

Hạng F
10/3/07
5.056
9.105
113
Thủ Đức - TP.HCM
Hôm nay em phục hồi lại được hệ thống chống trộm zin của xe. Nói chính xác thì hệ thống này trên xe em lâu nay vẫn hoạt động, chỉ có đèn báo trên tap-lô là bị đứt dây nên không sáng.

Làm lại giắc cắm:
Previa 9X - Khổ vì yêu, Tập 2

Chỗ này nguyên bản thì 2 sợi dây điện ngắn nên khi mở nắp hộp cầu chì mà quên luồn tay vào rút giắc cắm của đèn báo thì tèo 2 sợi dây điện là cái chắc.

Em làm lại giắc cắm và đồng thời nối dài dây điện. Trông cũng không đến nỗi nào:

Đèn báo hệ thống chống trộm hoạt động:

Khi khóa cửa bằng chìa khóa (Previa có hệ thống khóa trung tâm cho phép khóa hết cửa xe từ bất kỳ cửa nào) thì đèn sẽ sáng rồi sau đó chớp tắt báo hiệu hệ thống alarm đang hoạt động:

Hạng F
10/3/07
5.056
9.105
113
Thủ Đức - TP.HCM
Như em đã nói ở trên, hệ thống khóa trung tâm của Previa, nếu còn hoạt động tốt, cho phép dùng chìa khóa để khóa tất cả cửa xe từ bất kỳ cửa nào.

Hệ thống này còn có một tính năng rất hay là khi tắt máy, nhưng chìa khóa còn cắm trong ổ khóa, mà mở cửa bên tài thì lập tức có tiếng beep cảnh báo (thật ra là tiếng boong ... boong ... boong), đồng thời bấm nút lock cửa cũng không được, khóa sẽ tự động bật trở lại vị trí unlock.

Như vậy đi Previa không bao giờ bị tình trạng để quên chìa khóa trong ổ khóa và lock cửa rồi phải kêu thợ khóa đến mở.

Hạng B2
26/4/15
149
42
28
39
Bác adsltvh còn giữ cặp gạt mưa đó ko, nó còn mới zin chứ, bác Tam binh bảo gạt 94 lắp cho 91 đc thì em lấy luôn, số đt em 0935041784, nếu đc bác up hình em xem nhé, cám ơn bác.

Hạng C
6/4/14
915
2.086
93
Bác adsltvh còn giữ cặp gạt mưa đó ko, nó còn mới zin chứ, bác Tam binh bảo gạt 94 lắp cho 91 đc thì em lấy luôn, số đt em 0935041784, nếu đc bác up hình em xem nhé, cám ơn bác.
Nếu bác Huy lấy cặp đó của bác Thiện GV thì mình đã xem rồi, ok. Còn lại là 2 bác thương lượng

Hạng B2
26/4/15
149
42
28
39
Nếu bác Huy lấy cặp đó của bác Thiện GV thì mình đã xem rồi, ok. Còn lại là 2 bác thương lượng
Cám ơn bác Tam Bình đã tư vấn, em đang chờ bác adsltvh trả lời xem sao, xem hình ổn là xúc luôn bác ah.