Hạng D
11/3/11
1.608
116
63
TP.HCM
Xedaumalai nói:
madguy nói:
BetongTuyenQuang nói:
Xedaumalai nói:
Mỏi lưng quá! Em đành tự chưởng mình vậy,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,rầm!
,,,,,,,,,,tự xỉu!
Previa club: Đấu giá bộ đàm cũ

Cái này không gọi là "chưởng" mà là chém gió bác ạ! Kinh thiệt... làm em cũng run run... hehe...
Hic hic bữa đó xỉn quá có nhớ gì đâu. thiệt tình à. Chắc xách tiền đi mua đồ mới wá.
Thôi để em thử nói với Bác Betongtuyen quang để lại cho Bác 1 cái nhé! Chắc Bác ấy cũng ko có hẹp lòng đâu!
Hôm bửa tự chưởng 1 cái quá tay, bây giờ thấy nhức đầu quá! Chắc phải tự đi mua rượu uống coi nó có đỡ ko?
Chọc em hoài ... em mắc cỡ.:D:D:D

Tập Lái
3/6/11
41
0
6
44
madguy nói:
Xedaumalai nói:
madguy nói:
BetongTuyenQuang nói:
Xedaumalai nói:
Mỏi lưng quá! Em đành tự chưởng mình vậy,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,rầm!
,,,,,,,,,,tự xỉu!

Cái này không gọi là "chưởng" mà là chém gió bác ạ! Kinh thiệt... làm em cũng run run... hehe...
Hic hic bữa đó xỉn quá có nhớ gì đâu. thiệt tình à. Chắc xách tiền đi mua đồ mới wá.
Thôi để em thử nói với Bác Betongtuyen quang để lại cho Bác 1 cái nhé! Chắc Bác ấy cũng ko có hẹp lòng đâu!
Hôm bửa tự chưởng 1 cái quá tay, bây giờ thấy nhức đầu quá! Chắc phải tự đi mua rượu uống coi nó có đỡ ko?
Chọc em hoài ... em mắc cỡ.:D:D:D
mạnh dan đi bác làm gì phải mắc cở đờn ông mà

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
lengquanghuy nói:
Bác Chiêu Cường ơi có thể cho em xin tần số bộ đàm của hội mình không bác? Hội mình sài băng U hay V vậy?
bÁC ht UI, CÓ NGƯỜI GỌI NÈ.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
lengquanghuy nói:
Bác Chiêu Cường ơi có thể cho em xin tần số bộ đàm của hội mình không bác? Hội mình sài băng U hay V vậy?
Bộ đàm trên otosaigon và các diễn đàn oto hay caravan sử dụng băng tần UHF 400-420mhz hay 400-470Mhz.
Cụ thể:

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
SUV7Seats nói:
lengquanghuy nói:
Bộ đàm trên otosaigon và các diễn đàn oto hay caravan sử dụng băng tần UHF 400-420mhz hay 400-470Mhz.
Cụ thể:
Chắc lâu quá, bác ấy quên vụ này rồi.

Hạng D
13/12/09
2.387
2
38
hehe các bác chọc em chi dzậy.
Tại lóng rày lo "thẩm du" vài thiết bị mới nên không vào đây thực hiện vai trò PCSS.
Nay, em đã trở lại...