Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM
Xe với Cộ nói:
Xem hình bác Du lại nhớ chương trình off tết tây năm nào...
Nam nay làm tour nữa đi bác!
Em thấy hình như CC định đi nước ngoài năm nay.
Em cũng hướng ngoại năm nay nhưng con cũng còn nhỏ nên hơi ngán. Du lịch gần gần khả thi hơn.

Hạng D
10/2/12
2.185
62
48
Q1 - TP.HCM
nguoiphutinh nói:
Xe với Cộ nói:
Xem hình bác Du lại nhớ chương trình off tết tây năm nào...
Nam nay làm tour nữa đi bác!
Em thấy hình như CC định đi nước ngoài năm nay.
Em cũng hướng ngoại năm nay nhưng con cũng còn nhỏ nên hơi ngán. Du lịch gần gần khả thi hơn.
Đi trong nước hoài cũng chán nên phương án hướng ngoại xem ra khả thi .... có thể đi Bali ( indo ) , Puket ( Thai )....hay nước nào gần gần cũng Ok....lên chương trình đi mấy bác ơi

Hạng D
6/7/09
1.951
1.046
113
Tết tây cách đây 2năm hội off ở Hà Tiên mới biết bác Nai , sau đó dụ dỗ được bác Mapileng, betong mua xe và gia nhập hội.
Năm nay chắc em đi Dalat, còn tết ta thì chưa có kế hoạch .

Hạng B2
12/3/12
450
95
28
Chiều tối qua ừ VTàu về, em gặp 1 bác Previa xanh ngọc, giống màu xe của bác thiênvt và bác boss nhưng hok phải, dán tem Previa mẫu do bác Tâm thiết kế ở cửa sau, bộ mâm thì giống bộ mâm của bác CC, bác Thiênvt hihi, chắc là người quen của nhà mình rồi.
Bác này đạp kinh luôn, em đu theo đến trạm dừng chân Long Thành để xả nước cứu thân thì bác ấy ra về trước, cũng ko tìm thấy chủ nhân để chào luôn.

Biển số 5 nút: 2x1.x7. Nếu trong hội mình cho em say hello nhé

Đường VT chạy tối bị xe ngước chiều nó pha chói ghê thật, kính em đi cả ngày nó hơi mờ nữa, các bác có cách nào giảm thiểu tình trạng chói ko nhỉ? Dán kính chống nóng có tác dụng giám chói đèn pha ko ta?

Last edited by a moderator:
nai confirmed
Hạng D
3/5/08
1.480
3.893
113
Xe với Cộ nói:
Tết tây cách đây 2năm hội off ở Hà Tiên mới biết bác Nai , sau đó dụ dỗ được bác Mapileng, betong mua xe và gia nhập hội.
Năm nay chắc em đi Dalat, còn tết ta thì chưa có kế hoạch .
Cám ơn bác Niên đã nhắc lại cái ... Thuở ban đầu xao xuyến ấy ... Lòng chợt thấy thấy nao nao ...