Hạng C
8/8/10
585
119
43
Q7, HCM City
To SUV7Seats : màu của bác đâu phải trắng Camay đâu, dễ bị nhầm lẫn với trằng xà cừ lắm ah, màu Camay nó có ánh hồng trong đó

To nguoixaydung : nếu gặp được bác offline thì mình có thể nhớ, 1 thời "fan of AMD" mà

To thanh_truong : xe của bác HT CC mà, như vậy cũng đã là vượt quyền rùi, ko dám vượt hơn

To bác tamtany : em cũng đang tìm tem để dán vào V2 đây, bác có mẫu nào hay cho em tham khảo với

Last edited by a moderator:
Hạng F
3/10/10
7.379
3.127
113
Previa Club
www.tanyplastic.com
SUV7Seats nói:
tamtany nói:
Tem kiểu này nè!!! :D
Tem này mua ở đâu và bi nhiêu lúa vậy anh?
Bác ghé tiệm de-can (tiệm lớn, 2 mặt tiền) gần Carbuarator Thành Đạt Nguyễn Chí Thanh.
Decan dài hình như của Innova 10 hay 11 gì đó (khoảng 120K thì phải).
2 decan nhỏ thì bác kêu họ load từ đây:
[link]http://www.mediafire.com/?y2rtdpwh7wiadhm[/link]
... Rồi in ra là xong (đổi màu tùy ý nhe)!

Last edited by a moderator:
Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
B_O_S_S nói:
To SUV7Seats : màu của bác đâu phải trắng Camay đâu, dễ bị nhầm lẫn với trằng xà cừ lắm ah, màu Camay nó có ánh hồng trong đó
To nguoixaydung : nếu gặp được bác offline thì mình có thể nhớ, 1 thời "fan of AMD" mà
To thanh_truong : xe của bác HT CC mà, như vậy cũng đã là vượt quyền rùi, ko dám vượt hơn
To bác tamtany : em cũng đang tìm tem để dán vào V2 đây, bác có mẫu nào hay cho em tham khảo với
Nó hơi trắng hơn màu Camay và rất đẹp khi có đèn chiếu vào nó nổi hột lung linh: có lẽ gọi là trắng cẩn xà cừ hợp hơn :D
@Tamtany: dạ có máy rồi anh, em đặt thẻ (phải đặt số lượng min=10:() nhưng họ chưa giao, hẹn sáng mai ạ.

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
Em đã in tem xong: thank bác Tâm
Previa club: Nơi tán gẫu hẹn hò trao đổi linh tinh cho thành viên

Hiện đang uống cafe một mình trước nhà ngắm tiếp viên karaoke đối diện :D