Hạng B2
19/11/08
210
0
0
tymoty nói:
Mua xe mới đi cho sướng bác ơi ....gia đình ít người đi Q3 dc rùi

Da, em "suy tu" them mot thoi gian nua bac a. Hay la bac lay ty gia ban $ cua Vietcombank duoc k? :)

Hom qua thay xe bac tren duong DBP, long lanh ghe!

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
HungQ6 nói:
tymoty nói:
Mua xe mới đi cho sướng bác ơi ....gia đình ít người đi Q3 dc rùi
Bác ấy đang đòi mua xe e,mà Bác kêu mua xe mới là sao?thuế TB xe mới mắc lắm Bác ơi.@MBC240:xe Q5 e màu trắng ,e kg biết bản gì,nhưng lúc trước mua hảng hết 120n Obama .xe e đi chưa đến 20n như tiêu chuẩn của Bác đưa ra,

Bac co the cho em gia tot hon chut dc k a? Neu duoc thi bac phone em (hoac em phone bac) de xem xe. So cua em 0903.380.636

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
Thi em cung muon mua xe seccond hand. Nhung kho' tim qua cac bac ah. Thoi thi "tuy duyen" vay. Bac nao co Q5 muon ban thi lien lac em gium.
Cam on cac bac. :)

Tập Lái
26/5/13
12
0
0
Sài Gòn
MBC240 nói:
Thi em cung muon mua xe seccond hand. Nhung kho' tim qua cac bac ah. Thoi thi "tuy duyen" vay. Bac nao co Q5 muon ban thi lien lac em gium.
Em co on anh bán xe cũ để em hỏi xe đời nào em báo cho bác nhé

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
mua_shipus nói:
MBC240 nói:
Em co on anh bán xe cũ để em hỏi xe đời nào em báo cho bác nhé
Cảm ơn bác nhé! Tiêu chí của em: "Ngon, bổ, rẻ". Hehe.
Just kidding! Xe tốt, giá hợp lý là ok rồi ạ.

Hạng B2
19/11/08
210
0
0
Em lai "suy tu" them chut nua: Q5 cu nhap khau full option vs Q5 cu (mua chinh hang VN) k full, em nen mua xe nao? (So km nhu nhau, mau giong nhau, con cung*' nhu nhau).

Cac bac tu van giup em voi! Tks cac bac.

Hạng D
6/11/07
2.412
6.626
113
MBC240 nói:
Em lai "suy tu" them chut nua: Q5 cu nhap khau full option vs Q5 cu (mua chinh hang VN) k full, em nen mua xe nao? (So km nhu nhau, mau giong nhau, con cung*' nhu nhau).

Cac bac tu van giup em voi! Tks cac bac.

Cá nhân e thấy cứ hàng chính hãng cho lành , khi mua xe thì thích nhiều option chứ thực tế có những option chả mấy khi sử dụng , vì Audi có vụ member nên khi mua xe đa số khách mua sẽ ưu tiên hàng chính hãng ;)