Hạng C
24/10/05
771
1.209
93
HCMC
ngày xưa e chạy kyron dầu sx 2006 MT 7 năm thấy ok. sau đó có vài bệnh vặt do ko bảo dưỡng định kỳ. nói chung là ngon - bổ - rẻ.
Con này chạy đầm xe. giá này xài ngon.

Hạng B2
27/8/15
126
222
43
Ford ecosport giờ còn 560tr cho bản titanium, 500 cho MT, fiesta còn 510tr thì em này xác định kiếm đất khác sống nhá, giá này còn có Kia Rio full 540tr thì nhiều khách việt vẫn ưa hơn so với hạng 4 kết nối Ấn độ và khựa....kaka
Bác chưa chạy thử chiếc này rồi, thua Ecosport thương hiệu nhưng bác chạy thử 2 chiếc sẽ thấy, em xuống tiền vì sự khác biệt đó: hơn Ecosport : cách âm ngồi trong xe không nghe tiếng âm thanh bên ngoài, trừ 4 bánh chạy tốc độ cao nghe xào tí (mâm 18inch), máy cực bốc, bác nào chạy City 2017 rồi sẽ thấy chiếc này còn bốc hơn với cái máy 1.6L, 128 hp(theo cataloge Hàn thì 138hp) thì đạp là bố, không như ecospor titanium máy ì, ngồi khá rộng, kiểu dáng em thấy copy nhiều mẫu Land rover, Mini cooper, Ford Expl.... nên nhìn khá bắt mắt, hiện đại từ trong ra ngoài.
em nghĩ về thương hiệu vẫn trên KIA 1 bậc
Có 1 điều sales không được chuyên nghiệp như Toy, Ford, Honda....
Ben Cantavil có cái showroom chính hãng Ssangyong gần nhà em, ngắm mấy em admin Korean riếc mê luôn xe :)

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
6/8/16
2.420
18.291
113
Mai qua, nếu đúng 50 chai lấy xe về, thì e lấy luôn, ko mà đi way tàu từ q7 qua Gò Váp mà bị lừa, điều kiện này lọ chắc chửi sml quá.... bác nào sale SY qua comment cái để em khỏi mắc công nào