Hạng F
9/3/06
6.463
3.508
113
Sì Gòn
Lock cửa cài đặt thêm bác à,hàng ghế thứ 3 dành cho trẻ em,xe em để 23 độ 3 nấc thổi trên đủ mát cho hàng 3 bác nhé.

Dàn lạnh ok lắm bác,e đi 5 người em để 24 độ 2 nấc gió,em đi full 7 thì 24độ 3 nấc gió.
review của anh đang sở hữu xe nè
em có chạy ké vài trăm cây, dành lạnh ko vấn đề gì nhé

• Like
Reactions: thuongvy
Hạng D
29/6/15
4.922
15.812
113
40
Xe Mít có truyền thống tại mình lạ lắm các bác! Cứ xe nào ngừng sản xuất là nó hot, dân chúng săn lùng để đc sở hữu nó, nhưng khi nó đang bán bthuong thì chẳng ai ngó ngàn gì sấc!
Gạch đít là 1 minh chứng điển hình, xe đầm chắc máy móc ổn định nhưng xăng ăn hơn thánh Ỉn tầm 3l/100km thoai mà dân chúng ùa đi mua Ỉn .... dẫn đến Mít lại phải khai tử dòng gạch đít này.

Tập Lái
14/11/14
29
47
13
Em không phải người thành đạt rồi :(
Mà con này ngoại thất đẹp thiệt :D mâm to tí cho cân xứng với dáng xe nữa là hết bài

• Like
Reactions: Jackie Huy
Hạng D
16/8/12
1.956
1.525
113
Bến tre
Em mới đi ngang Vĩnh Long sáng nay gặp 1 em màu bạc bs 64-...., phải nói nhìn ngoài thật quá đẹp các bác ạ, nhìn xe dài lắm chứ lúc đầu em nghĩ nó ngắn ngủn.

• Like
Reactions: Sieu_nhan_gao_2015
Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
Mít thiết kế ngoại thất rất đẹp, đơn cữ con Grandis đến giờ nhìn vẫn rất đẹp ( vẫn đẹp hơn Innova mới 2017) nhưng nội thất thiết kế luôn luôn xấu. Không nghi ngờ gì em Outlander có nội thất xấu nhất trong phân khúc, không tương xứng ngoại thất tí xíu nào!

Và cũng lâu rồi Mít ko nghiên cứu cho ra đươc cái máy mới nào, nhìn thông số mà chán. Chắc số phận như Grandis hay Outlander Sport thôi. Tiếc!

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
7/10/13
137
240
43
TPHCM
Dưới ánh nắng mơ màng 41 độ của Sài Gòn thì em nghĩ ngồi trong con xe cỏ của em chắc vẫn sướng hơn :D Phải chăng Mít VN vô cùng tự tin về dàn lạnh của Mít dù bài học của Cáp vẫn còn trước mắt. Không biết Fan cuồng của Mít tại VN nhiều đến mức nào, để xem sắp tới sau khi đặt lên bàn cân thì bao nhiêu anh sẽ móc hầu bao dù cho mồ hôi anh rơi, dù cho các em hotgirl SantaFe, Sorento, Fortuner lượn lờ trước mặt. Hay là anh sẽ bất chấp tất cả đơn giản là vì em là hotgirl JAV Nhật chính gốc :p

• Like
Reactions: te_te