Hạng B2
15/9/16
167
732
93
bác hỏi câu khó quá. chỗ nào cũng tùy vị trí , đất đẹp hay ko, rồi diện tích nữa. bắc quang cái so với vị trí map sẽ có giá ngay
em thấy dự án nam khang giá từ 23-25tr diện tích 52m. trục đường này có chỗ nào giá còn mềm ko bác.

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Dc giá vậy hả bác Phèo?:) Hẻm 175 đường Đình Phong Phú, bác xem lại giá giúp e cái;)
Được giá gì. Cách mặt tiền lê văn việt chut xíu, cách mặt tiền đình phong phú có vài lô nho nhỏ thôi, chừng đâu cách mặt tiền đình phong phú đâu tầm mười mí m thôi, giờ đất cát đứng nên mới có giá đó. Hẻm 175 nằm xa hơn nhiều mà đường đình phong phú lại cong queo nữa...

Tập Lái
6/8/16
0
1.024
93
34
Được giá gì. Cách mặt tiền lê văn việt chut xíu, cách mặt tiền đình phong phú có vài lô nho nhỏ thôi, chừng đâu cách mặt tiền đình phong phú đâu tầm mười mí m thôi, giờ đất cát đứng nên mới có giá đó. Hẻm 175 nằm xa hơn nhiều mà đường đình phong phú lại cong queo nữa...
hẻm đó dốc đi xuống nữa.

Tập Lái
30/6/17
18
11
3
31
Em chào các Bác ,,
em vừa chôt giá 30 treo/m2 măt tiền Duong 02 nối Dinh Phong Phu va Lê Văn Viêt ,, ko biet à có hố ko ạ,, em mua để ở nên ko rành ạ. thanks cac Bac

Tập Lái
6/8/16
0
1.024
93
34
Em chào các Bác ,,
em vừa chôt giá 30 treo/m2 măt tiền Duong 02 nối Dinh Phong Phu va Lê Văn Viêt ,, ko biet à có hố ko ạ,, em mua để ở nên ko rành ạ. thanks cac Bac
Gía vậy bt bác ah. mua ở thì đừng lăn tăm nhiều vì tìm dc chổ ở mình phù hợp cũng khó mà.

Hạng B2
19/4/15
235
960
93
Ha ha thế case sau đây là kẹt nét thật chưa hả bác? Lô đất diện tích 155 m2 thổ cư toàn bộ vị trí chấm xanh lá như trên hình tức là sau BXMĐ mới (mà tháng 1/2018 thì dự kiến sẽ chuyển như cả nhà biết là bác đầu nghiêng đã tuyên bố mấy hôm trước nhé. Lô này của bà bạn mình đang cần thoát thực vì mụ ấy vay ngân hàng nên ko chịu nổi nhiệt. Nói đến đây chắc nhiều bác sẽ nghĩ sao mình ko ôm luôn. Lý do vì ông xã mình năm nay La Hầu nên phải án binh bất động, vì có ông thầy phong thủy mà vc mình rất tin tưởng đã phán chớ có dại mà đầu tư đầu tiếc gì năm nay ợ. Bác nào cười bọn mình thì cứ cừoi nhé, chuyện tin hay ko tin kệ xác mỗi người, quan trọng là cái case đất này đây. Nhưng hình thái học của miếng đất thì ko được vuông và chủ yếu là mụ chủ kẹt tiền nên cần ra hàng giá rẻ.
- Mụ ấy nói mảnh đất dối diện 120 m2 của bà chủ ng Hà Nội nào đó tên Thanh, khá vuông vức đang rao giá 35
- Mụ ấy cũng kể tuần trước khi mụ ấy ra phòng công chưgs q9 lấy sổ đất này thì chứng kiến tận mắt ng ta bán miếng 200 m2 ngay bên cạnh đất mụ ấy giá 30
Vì thế sau 1 hồi suy tư các kiểu, cân lên đặt xuống, gào khóc thảm thiết ko ai thương thì mụ ấy quyết rao bán giá 27 cho mảnh đất 155m2 của mụ ấy.
Bác nào mợ nào quan tâm thì inbox mình nhé View attachment 732082
Anh đi xa lắm

Hạng D
22/6/15
4.412
20.801
113
Em chào các Bác ,,
Giá vậy theo phèo tui thấy là hơi bị rẻ đó, nếu trước và sau tết có lẽ không có cái giá này. Có điều bác phải xem cho kỷ có bị lộ giới gì không.

Tập Lái
30/6/17
18
11
3
31
Giá vậy theo phèo tui thấy là hơi bị rẻ đó, nếu trước và sau tết có lẽ không có cái giá này. Có điều bác phải xem cho kỷ có bị lộ giới gì không.
Nếu tính lộ giới lun thì 33 trẹo/m2 đó Bác Phèo.
Đường 02 em nghe nói mở 12m ,, mà chắc chờ tới mùa quýt :))
Bác có thông tin về đường này thì share em nhe, cám ơn Bác