Tập Lái
31/10/16
3
90
13
30
Em cần thoát 2 lô (1 quận 9,1 Long An):(:(:( Vì tìm mãi không có thớt Long An nên cho phép em đăng lên đây nhé.

Ở quận 9 thì em Lô đất ở dường số 5,gần Nhà thờ tổ Hoài Linh,đất ở kế con kênh to,đường vào đang đổ bê tông.7x35m.(Sổ đỏ,giấy tờ đầy đủ),chỉ mới lên thổ cư một phần.Đang tính cho ra đi với giá tầm loanh quanh 2 tỷ.

Còn ở Long An thì là khu nhá trọ 28 phòng,2 kiot,1 trệt 1 lầu.Tổng diện tích đất là 250 m2 (10x25m,sổ hồng cả khu),mặt tiền đường,nằm kế khu công nghiệp BonChen với Tân Đô.Đang cho thuê tiền lợi nhuận hằng tháng nhận được là 30 triệu. Gía tính bán là 3 tỷ nguyên cụm luôn.

Gía thì em đang phân vân,cho nên bác nào có thực sự muốn mua thì inbox em nhé.:(:(

Hạng B2
31/10/12
435
673
93
49
vậy xây xong, ko cần sổ hồng, ở lỳ ko đóng 60% tiền đất còn lại thì sao ta?

Đợt sốt tới thì cưỡng chế di dời chớ sao, hợp đồng ghi rõ à. Mà bỏ gần 4 tỏi cho 40% đất lẫn xây, xong thi gan với chủ đầu tư thì coi chừng vợ cho ra đê nhá nhá. :D

Em thấy giao đất phát là ng ta xây ào ào vô ở luôn vì vị trí quá ngon (An Thiên Lý ko so được nhé, cả về kết nối và tiện ích). Hình như cũng có ý thi gan với CĐT :D vì họ cần nhà ở thật chứ sổ cứ tà tà, để tiền làm việc khác. Em nghe khoái vì trc giờ CĐT cù nhầy thì thấy nhiều rồi, còn cá nhân có trường hợp nào bị cưỡng chế di dời khỏi nhà mình chưa nhỉ ?

Hạng B2
19/6/16
281
1.002
93
Dự là thớt này mod cho đi sớm.
Cứu net là các bác phải vào kể lể tình cảnh vợ ốm con đau, cần tiền đi định cư, giá tt trước đây thế nào giờ em cần tiền quá bán giá thế nào...
Chứ kiểu rao vặt thì đóng thớt sớm.

Hạng B2
31/10/12
435
673
93
49
Dự là thớt này mod cho đi sớm. Cứu net là các bác phải vào kể lể tình cảnh vợ ốm con đau, cần tiền đi định cư, giá tt trước đây thế nào giờ em cần tiền quá bán giá thế nào...
Chứ kiểu rao vặt thì đóng thớt sớm.

Vâng ạ, Mod cho thớt này tồn tại trên 10 ngày là tốt lắm rồi. Mục đích em cũng định thăm dò thêm xem có tình trạng xả hàng thật ko ...
Nhưng nghe chừng AE đến Q.9 định cư thì nhiều mà xuất cảnh rất ít. Sức khỏe gia đình lại càng ko có vấn đề, vợ khỏe con khôn bồ chung thủy :D. Chúc mừng ACE nào đã chọn Q.9 lên thuyền đợt rồi, và cứ yên tâm lên tiếp đi nhé kakakkk, tất nhiên cần chọn vị trí kĩ hơn để dễ đc cứu ;)
Cá nhân e nghĩ khu Bình Thái trong bán kính 2km giá sẽ ko giảm, trong 2,3 năm nữa vẫn lên tiếp, có thể chậm lại chút nhưng 4x đến 5x là trong tầm. Cách đây hơn 2 năm em đoán nó sẽ 3x rất ít ng tin vì khi đó mới 1x :eek: