Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
11/1/10
6.130
60.469
113
Chợ quê này nhìn giống như trong phim cổ trang Việt Nam. Ghế ngồi đau đít thế mà trà đá đến những 5k.

Hạng B1
31/5/12
66
2
8
Tp. HCM
Hôm qua văn phòng em có ghé quán,
Quán rất thoáng, hiếm có ở Sài Gòn.
Thức ăn cũng ok.
Có "xài tiền riêng" cũng thú vị.

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.408
113
Sắp dẹp tiệm vì cái vụ sài tiền này chứ ở đó mà thú vị gì.
Khách mời đi ăn, mình vô đó. Tới lúc mua thức ăn do khách ko biết luật thế là mình phải đưa tiền trước, chẳng lẽ kêu ông mới tui ông đưa tiền đi. Thế là thành mình mới khách. Chưa kể đang nhậu hết mồi đi mua thì lại tiền tiền ...mất ngon, mất hứng. Có những cái linh tinh cũng tính tròn 10 ngàn, vì ở đó quy hết về tiền chẳng, trong khi nơi khác bán chỉ 5 ngàn

Hạng B2
21/7/11
252
3
28
32
Mỗi quán xá đều có nét riêng, cái thú riêng...Lăn tăn, tiểu tiết quá mất vui, mất ngon. Quán này em ăn 2 lần bạn nhậu có, gia đình có. Đánh giá vui, ngon, thức ăn tươi, sạch. Đặc biệt các chú nhóc được tự đi chợ cho mình và các "cô hàng nước" mời chào khách cũng vui, tăng thêm phần ngon miệng.

Hạng D
17/8/09
3.309
1.788
113
e có ghé vài lần ăn món cháo ếch Sing, trước làm ếch để trông thộ kho riêng nhưng sau này k biết sao bỏ ếch vào chung cháo làm mất vị khô của ếch. giá ở đây hơi cao :)
haobui nói:
<span style=""color: #800000;"">10k 1 con khô chỉ vàng</span>, mại dzô đê :D

Hạng B1
31/5/12
66
2
8
Tp. HCM
ngoinhaxanh nói:
Khách mời đi ăn, mình vô đó. Tới lúc mua thức ăn do khách ko biết luật thế là mình phải đưa tiền trước, chẳng lẽ kêu ông mới tui ông đưa tiền đi. Thế là thành mình mới khách. Chưa kể đang nhậu hết mồi đi mua thì lại tiền tiền ...mất ngon, mất hứng. Có những cái linh tinh cũng tính tròn 10 ngàn, vì ở đó quy hết về tiền chẳng, trong khi nơi khác bán chỉ 5 ngàn
:D, tùy theo đối tượng mà mình chọn quán thôi.

Hạng D
20/12/09
1.170
7.862
113
ngoinhaxanh nói:
Bữa sau đi nhậu với khách thì kiếm chỗ khác có gì đâu e ,lên Hai Lúa hay gì gì đó ...:)
Dẹp tiệm hay không thì cũng khó nói , phải chờ thời gian xem sao , vụ đổi tiền này cũng có góp ý nhưng một số người đi ăn uống đơn thuần lại thích, đây là ý tưởng của chủ quán

Status
Không mở trả lời sau này.