Status
Không mở trả lời sau này.
N7
Hạng D
27/10/13
1.723
652
113
44
USA
sao không quay cái mặt thằng quần chúng bức xúc nhỉ, tiếc thật

ium confirmed
Hạng D
24/6/14
1.271
3.056
113
Hình như đoạn cuối có văng mứt ra rồi, đầu tiên thì anh anh em em xong thì đê mê luôn.
Thế tiếp theo có choảng nhau không vậy bác? Mấy thằng này chắc đứng canh dùm xxx chắc luôn

Hạng D
14/6/05
1.590
4.226
113
Đồng Nai
Tụi này ngay ngã 4 VT và ngay dốc Bồn Nước rất nhiều.
Em vừa từ nhà xe Big C bước ra nhìn thằng quay camera là có ngay 2-3 thằng chó đứng lên ngắm e rồi.
Giờ chỉ chờ tức nước vỡ bờ thôi, kg mong chờ chi vào cơ quan quyền lực gì nửa rồi.

Hạng C
15/8/14
726
542
93
Ho Chi Minh City, Vietnam
Có ai làm báo đưa mẹ lên báo phản ánh cho mọi người đều biết.phản ánh lên mấy ông ở trên xem có kết quả gì ko?
Đưa nhiều lần rồi chớ có phải ko đâu, mà làm gì tụi nó? chắc gì cấp trên ko được chia chát, đừng quá tin mấy cái phát ngôn của mấy thằng bụng phệ phía trên, đơn giản cái đường dây nóng pc67 thôi là ko bao giờ gọi được rồi, tụi nó lên báo nói vài câu cho dân ngu cu đen tin tưởng thôi chớ gà cùng 1 mẹ sao đá nhau được mà mấy bác cứ suốt ngày kêu than, mình khẳng định mãi mãi sẽ ko hết tình trạng này.
Bây giờ ra đường chỗ đ6ong người thì cương còn chỗ vắng thì chấp nhận mất bánh mì trừ khi mấy bác đi từ 3 người trở lên thì hẵng cương.

Status
Không mở trả lời sau này.