Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
Em nghe đồn là TP đã duyệt xong QH chỉnh trang khu trung tâm mở rộng 300ha, tìm hoài chỉ có cái bản đồ này (giống đồ án sinh viên). Không biết đây là bản chính thức chưa ? Bác nào có bản chính thức cho em xin !

NSA confirmed
Hạng B2
26/9/12
167
683
93
Flam
vinh99@ một dọc từ tân cảng đến bến bạch đằng cũ rồi bác ợ !!!

Hạng B2
22/7/12
124
691
93
Giờ chỉ hy vọng vào qui hoạch đặc khu hành chính q.2 làm bộ mặt cho SG thôi, cái trung tâm hiện hữu đã quá lộn xộn ko có cách nào để chỉnh cho đẹp để sánh ngang với khu marina bay của Singapore.

Tập Lái
17/11/12
15
0
0
31
ChimseCaCa nói:
Giờ chỉ hy vọng vào qui hoạch đặc khu hành chính q.2 làm bộ mặt cho SG thôi, cái trung tâm hiện hữu đã quá lộn xộn ko có cách nào để chỉnh cho đẹp để sánh ngang với khu marina bay của Singapore.

Lộn xộn vẫn có cái đẹp rất riêng Bác ạ! không hẳn cứ quy hoạch là đẹp. Giờ nhìn mấy cái khu quy hoạch riết phát ngán cả lên!!

Hạng D
5/4/09
1.559
2.026
143
eo chang hi 002 nói:
ChimseCaCa nói:

Lộn xộn vẫn có cái đẹp rất riêng Bác ạ! không hẳn cứ quy hoạch là đẹp. Giờ nhìn mấy cái khu quy hoạch riết phát ngán cả lên!!
Chỉnh trang , QH khu hiện hữu là công việc phức tạp và khó ..nhai nhất, làm QH mới vẽ cho đẹp nhưng nội dung rỗng ruột thì chẳng có giá trị gì hết !

Status
Không mở trả lời sau này.