Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
Em vừa coi thời sự trên TV , người điều khiển các loại phương tiện đường bộ nếu vi phạm luật giao thông,ngoài việc phải đóng phạt theo qui định còn phải học lại luật giao thông trong vòng 4-8 giờ (tùy phương tiện) và kiểm tra trắc nghiệm. Địa điểm học và thi do người vi phạm đăng kí. Hiệu lực sau 15 ngày kể từ hôm nay.
Rắc rồi quá, xxx kì này no rồi.:mad:
:mad:

Hạng F
22/2/08
9.511
12.746
113
RE: Quyết định mới, các bác nên cẩn thận

Bắt đầu giống ở Mỹ rồi. Vi phạm luật phải đi học lại luật. Em xem phim "cảnh sát công lộ" thấy cảnh sát Mỹ chạy xe vi phạm luật GT cũng phải đi học lại luôn.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
15/6/08
243
3
0

kiểu này các trường dạy học lại luật sẽ đông lắm đây.. và được mùa bôi thu nữa chứ.hihih .. nói dại chứ anh em trong os mình nếu xui có bị dính nhớ la lớn lên cho mọi ngươi cùng biết để những ai cùng cảnh ngộ đi đăng ký chung một chỗ thi cho vui nha..( để cộp py bài thi của nhau nữa chứ..hahaha)....bây giời phải chạy cận thận lại thôi các bác ah..

Hạng D

Chà thế thì gay to rồi , càng ngày lái cái xe càng thấy căng thẳng . Có khi phải làm quyển luật giắt vào xe để còn phòng khi tranh cãi với xxx các bác nhỉ:)

Hạng D
4/7/07
2.174
1.119
113
otosaigon.com

vậy chắc nhiều cơ sở lắm nhỉ ? Mà dân ta ít có ai đi xe àm biết luật nhất là xe máy chỉ biết chạy rồi học tí kiến thức rồi chạy thôi

Hạng B2
3/3/08
255
237
43

Em vùa đổi bằng xong, vẫn là bằng ép plastic các bác ạ . Dự án bằng nhựa hình như tạm hoãn vì thiếu kinh phí đầu tư.

Tập Lái
1/6/08
39
1
0
53
Ha Noi City
www.205club.com.fr

Trích đoạn: SUV7Seats

Bắt đầu giống ở Mỹ rồi. Vi phạm luật phải đi học lại luật. Em xem phim "cảnh sát công lộ" thấy cảnh sát Mỹ chạy xe vi phạm luật GT cũng phải đi học lại luôn.
Em ủng hộ cách này ,mọi người đều bình đẳng trước pháp luật mà .Theo em thì mọi người tham gia giao thông nên biết về Luật giao thông để đảm bảo an toàn giao thông cho mình và cho mọi người cũng vừa để đõ bị xxx bắt nạt