Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
RE: Ra Đà Nẵng thì đi chơi chỗ nào hả các bác

Trích đoạn: dinh7968

Ừ! Bác ra thì cứ ghé thăm cầu của bác xaphaongua thi công, bác ấy đang bận thâu tiền bảo... ở Hoa Nắng trong đây! :D:D:D
Trích đoạn: xephaoma

Bác chủ thớt nếu có ra Đà Nẵng nhớ ghé thăm cầu Thuận Phước nơi iem đang thi công nhé:D

Em lậy luôn ........... Nãy vô định chúc mừng , chập mới biết cha này có con PHÁO :D

Hạng D
18/7/04
1.719
120
63
Biên Hoà

Trích đoạn: pual_waker

ủă bác dân bridge ah ... rất hân hạnh được làm quen với Bác ..........có cơ hội mời bác ọp lai cùng OS ĐN :D:D:D:D:D
Vâng nếu có dịp gần đây em sẽ "hú" các bác nhé:D

nil confirmed
Hạng B2
16/7/07
115
5
18

Em đội ơn các bác vì các bác đã tiếp đãi em rất nhiệt tình nhé. Các bác thật tuyệt:D:D:D

Hạng B1
16/7/07
93
3
8
kiddytitcoi.ucoz.com

ĐN có bán đảo sơn trà, ngũ hành sơn, bà nà núi chúa, các bãi biển thì có mỹ khê, xuân thiều, nam ô.......
Bác có đi ĐN thì đừng vào KS Mỹ khê II nha, hum trước em về đó, lấy phòng 219 lúc thử điều hòa thì không sao, đến lúc đi nhậu về thì điều hòa, hỏng quạt không có, mở cửa sổ thì muỗi như trấu, gọi lễ tân không nhấc máy lúc đó là 1h5, nói chung dịch vụ chán lắm, nó là của quân đội mà, sauna cũng hem có lun. Đi xuân thiều chơi hay lắm matxa, hàng họ ok lắm. Nếu đi ĐN em cho bác sdt của 1 bạn rất nhiệt tình đẹp như kiều, nhưng giá hơi chát đấy nha.:D. Chỗ nhậu thì em thích ra bờ sông Hàn nhậu, vừa mát vừa rẻ vừa ngon, mua đồ lưu niệm như gốm sứ thì bác ra đường lê duẩn hoặc ngã 3 núi thành-trưng nữ vương. em chỉ biết có thế thui, chúc bác đi chơi vui vẻ nha

nil confirmed
Hạng B2
16/7/07
115
5
18

Trích đoạn: xmen06

ĐN có bán đảo sơn trà, ngũ hành sơn, bà nà núi chúa, các bãi biển thì có mỹ khê, xuân thiều, nam ô.......
Bác có đi ĐN thì đừng vào KS Mỹ khê II nha, hum trước em về đó, lấy phòng 219 lúc thử điều hòa thì không sao, đến lúc đi nhậu về thì điều hòa, hỏng quạt không có, mở cửa sổ thì muỗi như trấu, gọi lễ tân không nhấc máy lúc đó là 1h5, nói chung dịch vụ chán lắm, nó là của quân đội mà, sauna cũng hem có lun. Đi xuân thiều chơi hay lắm matxa, hàng họ ok lắm. Nếu đi ĐN em cho bác sdt của 1 bạn rất nhiệt tình đẹp như kiều, nhưng giá hơi chát đấy nha.:D. Chỗ nhậu thì em thích ra bờ sông Hàn nhậu, vừa mát vừa rẻ vừa ngon, mua đồ lưu niệm như gốm sứ thì bác ra đường lê duẩn hoặc ngã 3 núi thành-trưng nữ vương. em chỉ biết có thế thui, chúc bác đi chơi vui vẻ nha

Cám ơn bác, em đi vìa roài:D. Chỗ khách sạn em ở của nhà nước nhưng cũng tạm tạm thôi, sauna massage có tất, cả kara mỏi tay nữa:D. Nhưng hình như bác hem biết em là nữ;).
Dù sao cũng đa tạ bác

Hạng D
30/10/06
1.388
26
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: pual_waker

AE tiep đãi Bác hồi nào vậy ..... sao mình không nhận được thông tin đi ọp nhẩy:D:D:D:D:D:D:D:D

Nè bác, em có gọi điện cho bác mà không được :mad:

@nil: Bác khỏe chứ, hôm đó em bận việc nhà nên phải về trước, có dịp đi tăng sau chắc còn vui hơn nữa :D

Tập Lái
8/7/08
16
0
0
40

Chào các pác em mới ra nhập có gì mong các pác chỉ giáo nhiều.