Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
Công việc này đúng ra chúng ta đã phải làm từ lâu nhưng vì có đại off 3 miền nên đã được gác lại. Nay, trong lúc "nông nhàn" ;), chúng ta sẽ tiến hành rà soát.
Như anh em đã biết, phòng riêng được thành lập để hỗ trợ các hoạt động của thành viên tích cực (online cũng như offline). Bất kì một tổ chức nào dù cơ cấu đơn giản đến mấy thì cũng cần đến những thành viên tích cực như vậy. Và SFC cũng không phải là một ngoại lệ! (Hiện nay, lượng thành viên tham gia phòng riêng đã lên tới con số 73 người.)
Vậy hoạt động online, offline như thế nào mới là tích cực? Quan trọng nhất của một thành viên tích cực chính là các hoạt động offline, có sinh hoạt định kì thường xuyên cùng anh em. Một số thành viên khác vì điều kiện công tác (nước ngoài chẳng hạn), nhưng cũng đã từng sinh hoạt offline tích cực và đang online đều đặn (tin bài, đóng góp ý kiến xây dựng SFC...) thì cũng được xem là tích cực....
Trên cơ sở những tiêu chí cơ bản, đơn giản như trên, ban chủ nhiệm sẽ mạnh dạn rà soát và đưa ra khỏi phòng riêng các thành viên chưa đủ tiêu chuẩn. Xin nhấn mạnh là chưa đủ tiêu chuẩn vì vẫn có nhiều thành viên hiện tại chưa đóng góp tích cực nhưng trong tương lai sẽ có hoạt động hiệu quả. Và lúc đó đương nhiên khi đó, các thành viên đó sẽ được mời vào hoạt động trong phòng riêng. Ban chủ nhiệm có lời xin lỗi tới các thành viên tạm thời bị loại ra khỏi phòng riêng! Mong sẽ gặp lại các bác trong thời gian tới.
Đề nghị các bác Chevol và Hunguyen123 sớm gửi danh sách tích cực ở khu vực phía Nam ra để anh em tiến hành thanh lọc phòng riêng.

Last edited by a moderator:
Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
Em xin có đơn đề nghị Ban Chủ Nhiệm xem xét hoàn cảnh (công tác dài hạn ở nước ngoài), nhưng lúc nào về VN có điều kiện đều cố gắng tham gia đầy đủ, ngoài ra có 1 chút đóng góp mà lại bị kiểm duyệt xoá mất vì lý do bảo mật ;) Nhân thể đề nghị Ban Chủ Nhiệm xem xet việc khả năng tạo 1 sub forum kiểu như "SFC Man Room" để anh em còn có chỗ sinh hoạt thoải mái :D

Hạng B2
21/7/04
371
0
16
48
Hanoi
super_fox nói:
Em xin có đơn đề nghị Ban Chủ Nhiệm xem xét hoàn cảnh (công tác dài hạn ở nước ngoài), nhưng lúc nào về VN có điều kiện đều cố gắng tham gia đầy đủ, ngoài ra có 1 chút đóng góp mà lại bị kiểm duyệt xoá mất vì lý do bảo mật ;) Nhân thể đề nghị Ban Chủ Nhiệm xem xet việc khả năng tạo 1 sub forum kiểu như "SFC Man Room" để anh em còn có chỗ sinh hoạt thoải mái :D

Cái này khó à nha

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
RacingLady nói:
super_fox nói:

Cái này khó à nha

Ơ cái mợ này lạ nhỉ, người cũng có nam có nữ, phòng thì cũng phải có phòng nữ phòng nam chứ, xin lỗi mợ chứ đến cái toilet thằng Tây (sau đó là nhà mình) cũng chia ra men room va lady room mà, hi hi

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
super_fox nói:

Đúng rồi bác ơi vì em thấy cái Room của anh em mình vào hơi Run đấy .

Hạng B2
10/11/08
261
0
0
59
Hà hà, các bác không được tự do rồi. Bà cả nhà em không biết vụ này.

Hạng C
29/6/07
597
0
0
53
Hà Nội
Kể ra có private room cũng có cái hay, có điều làm thế nào cho khéo chứ không ác bà cắt hết visa thì phiền lắm các bác ợ...

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
truongptcl nói:
Kể ra có private room cũng có cái hay, có điều làm thế nào cho khéo chứ không ác bà cắt hết visa thì phiền lắm các bác ợ...

Túm lại cái room này là phòng nội bộ của anh em SFC , để ta bàn chuyện trong nhà . Không được post những vẫn đề nhậy cảm hehe nữa . Theo em bác Kien nên xóa mấy cái thớt anh em viết vui nhộn nha

Hạng B2
3/3/07
359
0
18
41
super_fox nói:

Em chả biết nên ý kiến gì, xin giơ một tay ủng hộ ạ:D

Hạng C
29/9/07
634
1
16
Hà nội
RL@: em được đặc cách vào room thì nhìn thấy các men làm gì thì coi như không chứ, khi nào nói xấu em thì em lên tiếng

Em nói thế có đúng không hả các bác ???