Hạng B2
9/7/08
183
0
16
Em ủng hộ việc rà soát này. Hơn nữa, nếu đcợc có thể mở 1 phòng riêng dành cho active mem Nam SFC.

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
Thôi xin các tướng, ở đây không nên mở phòng riêng for men - Càng làm các bà cả nghi ngờ chứ có gì đâu. Nếu có gì riêng tư hơn xin mời CALL cho nhau thôi.

Tập Lái
11/7/09
29
0
6
LOVE SANTA nói:
Nên và sẽ qui định " Just for Man "

Bác mà treo biển " Just for Man " em đảm bảo có 10 mợ thì cả 10 mợ sẽ vào xem. Phụ nữ họ tò mò lắm bác ạ

Hạng F
6/12/08
9.717
33
48
Ukraine
xe căng hải nói:
LOVE SANTA nói:

Bác mà treo biển " Just for Man " em đảm bảo có 10 mợ thì cả 10 mợ sẽ vào xem. Phụ nữ họ tò mò lắm bác ạ

Ơ bác phát biểu câu nói hay nhất trong ngày đấy . Bà cả em chưa vào room nhưng em sợ 1 ngày gần đây sẽ vào
mà khổ cái em có mẹt trên từng cây số mới chết chứ

Hạng C
29/12/04
507
0
16
HCMC
www.facebook.com
xe căng hải nói:
LOVE SANTA nói:

Vấn đề là phải có cái để thu hut các mợ vào để anh em còn rảnh tay rảnh chân chứ, theo em chiêu "thực thực hư hư" lại hay, có cái phong Just for Man nhưng trong đó lại toàn những thớt về "hạnh phúc gia đình" và "cẩm nang mua sắm" thì biết đâu các bà lại happy vì các ông lo cho gia đình ấy chứ :D

Em là em vẫn thù mãi cái vụ mạo hiểm chụp được mấy cái ảnh ở chỗ "cấm chụp ảnh", đăng lên rồi bị mod xoá mất cả thớt lẫn ảnh đấy

Hạng D
27/6/07
1.031
0
0
Em cũng ủng hộ việc lập 1 chỗ nho nhỏ cho Man Member. Có nhiều cái tế nhị muốn đưa lên đây tâm sự hay hỏi tư vấn với các bác Nam mà khó quá, lộ hết.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
@anh em phòng riêng: hiện tại ban chủ nhiệm đang chuẩn bị tạm thời đưa ra khỏi phòng riêng các thành viên chưa hội đủ điều kiện để tham gia khu vực này. Hi vọng đây chỉ là sự thanh lọc tạm thời, anh em SFC mong được gặp lại các bác trong một thời gian rất ngắn:
KFC
Boymos
lada2006
nnson_56
Đề nghị các bác Chevol, Hunguyen123 bổ sung từ khu vực phía Nam! Tks