Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
ụ gì nữa đây bác . em còn chưa qua thu thóc cái tời và cản . vẫn để bác lơ test sướng cái đã chứ . bác nói thía chít em ah . hàng tàu bác lơ pan nịck em là em kiện bác ah nha.

Giang hồ thấy cái tời nên ganh tị với em nhé.. :D nào là F1facer chê hàng bác Nhantiensinh ráp đồ Tung Quả cho em rồi các bác bảo là hàng đểu..

Lần sau đi offroad nặng... lỡ có lầy thì đừng bảo em kéo tời cứu các bác nhé.. em vừa cho vào sổ thủ vặt :D

Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
otosaigon nói:
Lần sau đi offroad nặng... lỡ có lầy thì đừng bảo em kéo tời cứu các bác nhé.. em vừa cho vào sổ thủ vặt :D

Hôm rùi lão Ranger này kéo em Trai Tân ra khỏi chốn xình lầy cũng kiếm được 1 mớ thóc chứ đâu phải làm công không đâu nà. đãm bảo đi thêm 3 chuyến nữa em ý sẽ gỡ lại ... 4 triệu tiền vốn, đúng là biết đầu tư :p:p:p!!! Zọt lẹ

Hạng D
10/1/08
1.635
61
48
47
Mấy bác khi nào đi ới E 1 tiếng, Em chỉ theo làm phóng viên tường thuật cho.

Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
lycafe nói:

Vẫn lên loa đài om sòm đấy bác. Tại bác ít quan tâm đấy thôi.

mimo nói:
otosaigon nói:

Hôm rùi lão Ranger này kéo em Trai Tân ra khỏi chốn xình lầy cũng kiếm được 1 mớ thóc chứ đâu phải làm công không đâu nà. đãm bảo đi thêm 3 chuyến nữa em ý sẽ gỡ lại ... 4 triệu tiền vốn, đúng là biết đầu tư :p:p:p!!! Zọt lẹ

Em xác nhận nguồn tin này giang hồ đồn rất dữ: "Kéo V.A và Trai Tân là gỡ được hơn 2 chai rùi" . Cũng may là bộ tời hàng Thượng Hải chứ không hôm ấy có 2 chú "cùng mắc võng trên rừng Tân Uyên" rùi.

Last edited by a moderator:
Hạng F
18/5/09
6.241
14
38
otosaigon nói:

Anh em kết nghĩa.. :D

Con nissan kia thấy người sang bắt quàng làm họ hả cưng? Không biết xe người ta mới chơi đồ dữ và cứu tinh offroad à?

Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Hỏng mất con 370Z!!
Ranger thêm được mỗi cái tời xịn mà giờ oách quá các bác nhể:D

Last edited by a moderator:
Hạng F
12/10/07
6.964
127
63
55
1 vùng trời xa lạ
huygb nói:
otosaigon nói:

Anh em kết nghĩa.. :D

Con nissan kia thấy người sang bắt quàng làm họ hả cưng? Không biết xe người ta mới chơi đồ dữ và cứu tinh offroad à?

Ack! Những gì muốn nói thì Huygb đã nói hết rùi.... nhưng nói ngược với ý của em .... zọt lẹ
không sẽ bị bắn phi tiu :p

Chi Hội Trưởng FFC
14/9/09
5.178
2.103
113
lycafe nói:

E he...réo suốt từ chiều hôm trước đến sáng hôm sau mà vẫn không đi vậy mà bây giờ còn nói vậy hén

Hạng C
1/12/07
719
52
28
Đà Nẵng
Cho em tý ý kiến nha, cặp mâm Bác Lơ ko chịu nổi nhiệt ở vùng toàn đá đâu. Em từng bị nứt mâm vùng này rồi đó.