Hạng F
2/12/06
5.629
802
113
Em hay đi ra đường 3-2 qua ngã tư Trần Quốc Thảo- Võ Thị Sáu. Tại đây có phân luồng rẽ phải từ Trần Quốc Thảo- Võ Thị Sáu. Em không thấy có bảng báo hiệu gì, và thấy nhiều xe đi nên chắc mẩm ngả tư này được rẽ phải. Thế mà chiều qua em bị XXX phạt mới đau chứ. Có bác nào bị giống em không?

O.S.P.D
14/2/04
1
14
18
Vietnam
RE: Rẽ phải tại ngã tư Trần Quốc Thảo- Võ Thị Sáu

Em cũng hay rẽ phải từ Trần Quốc Thảo vào Võ Thị Sáu , có thấy bảng cấm gì đâu, hay là mới gắn biển cấm rẽ phải?

Last edited by a moderator:
Hạng D
4/10/05
4.881
42
48
54
Gò Té

TQT ra VTS nó có 1 đường rẽ phải riêng giống như CMT8 rẽ phải ra NTMK vậy mà sao bị phạt bác. Không chừng bác bị phạt vì tội rẽ phải khi đèn đỏ chăng? Em cũng rẽ phải ở đây vài lần rồi nhưng chưa bị vịn :D

Hạng C
8/6/07
964
19
38
HCM

Trích đoạn: sonnguyen

Em hay đi ra đường 3-2 qua ngã tư Trần Quốc Thảo- Võ Thị Sáu. Tại đây có phân luồng rẽ phải từ Trần Quốc Thảo- Võ Thị Sáu. Em không thấy có bảng báo hiệu gì, và thấy nhiều xe đi nên chắc mẩm ngả tư này được rẽ phải. Thế mà chiều qua em bị XXX phạt mới đau chứ. Có bác nào bị giống em không?

Trích đoạn: TIN TIN

Em cũng hay rẽ phải từ Võ Thị Sáu vào Trần Quốc Thảo, có thấy bảng cấm gì đâu, hay là mới gắn biển cấm rẽ phải?
2 cái này khác nhau mà ta ?

O.S.P.D
14/2/04
1
14
18
Vietnam

Em typed nhầm, em sửa rồi:D

O.S.P.D
11/2/04
696
2
18
Vietnam

he he các bác dính vụ đèn đỏ rồi. Tại điểm này nó có 2 cái đèn đỏ: một cây sát ngay ngã tư dùng cho xe đi thẳng, một cây ngay chỗ phân luồn rẽ phải dùng cho xe rẽ phải. Sơn đã sớn xác không nhìn thấy cột đèn xanh đỏ cứ rẻ phải ra là bị XXX thổi là phải rồi.[8D][8D][8D]

Hạng B2
14/4/07
199
3.036
93

Cho em hỏi, tương tự như trên, ở đường Nguyễn Thái Học, rẽ phải ra Lê Lai, cũng có ngã rẽ riêng nhưng không có đèn đỏ. Vậy khi đèn đang đỏ ở ngã tư trên, mình quẹo ngã ba ra lê lai có bị xxx phạt không?

Hạng C
9/5/07
607
31
18
51
TP. HCM
www.otosaigon.com

Quẹo vô tư đi bác... không có đèn tín hiệu riêng cho ngã rẽ đó đâu... mình quẹo khi có xxx kè bên mà cũng không nói gì.... Nhưng chú ý trước đó là ngã tư N.T.H và P.N.Lão ... Khi dừng ở ngã tư này... bác muốn đi thẳng ra bùng binh thì nhớ tấp vào
lane giữa nhé ... vì lane ngòai dành cho xe quẹo trái đấy .... xxx hay đứng ngay C.Viên thổi xe chạy không đúng lane lắm đấy.....

Trích đoạn: jackson

Cho em hỏi, tương tự như trên, ở đường Nguyễn Thái Học, rẽ phải ra Lê Lai, cũng có ngã rẽ riêng nhưng không có đèn đỏ. Vậy khi đèn đang đỏ ở ngã tư trên, mình quẹo ngã ba ra lê lai có bị xxx phạt không?

Last edited by a moderator: